Kết quả bóng đá Hôm nay
-
16:00 18/04Okzhetpes 0-0 Khan Tengri FC
-
16:00 18/04Altay FK 0-1 FK Arys
-
16:00 18/04Elfen Saitama(w) 1-2 Albirex Niigata Ladies
-
16:00 18/04Omiya Ardija(w) 0-4 Urawa Red Diamonds Ladies
-
15:30 18/04Luxembourg U16(w) 1-4 Georgia (U16)(w)
-
15:00 18/04Lam Dong 3-0 Tien Giang
-
15:00 18/04Dinh Huong 3-1 Vinh Long
-
15:00 18/04NTV Beleza(w) 3-1 Nojima Stella Kanagawa Sagamihara
-
14:00 18/04Sejong Goryeo University(w) 0-2 Gyeongbuk Widuk University(w)
-
14:00 18/04CISF New Delhi 1-1 Garhwal Diamond
-
14:00 18/04Zhejiang U21 6-2 Heilongjiang Ice City U21
-
13:00 18/04Astrakhan State University 0-3 Tgu Tambov
-
12:00 18/04Ulsan National Institute of Science and Technology (W) 2-1 Kyungpook National University Women
-
10:20 18/04Atletico La Paz 2-3 Mineros de Zacatecas
-
09:30 18/04Monterey Bay FC 2-1 Irvine Zeta
-
09:30 18/04Las Vegas Lights 1-1 Spokane Velocity
-
09:00 18/04C.S.D. Comunicaciones 0-0 CSD Municipal
-
09:00 18/04Alajuelense 3-1 AD Grecia
-
08:30 18/04Independiente 3-1 Veraguas FC
-
08:20 18/04Atletico Nacional Medellin 0-1 Deportivo Pereira
-
08:00 18/04Sporting San Miguelito Reserves 1-1 Aguilas UP
-
08:00 18/04Alebrijes de Oaxaca 1-1 Cimarrones de Sonora
-
08:00 18/04San Martin FC 2-2 Panama City FC
-
08:00 18/04Organica Masachapa FC 2-3 Jalapa
-
08:00 18/04Diriangen 6-0 HYH Export Sebaco FC
-
07:30 18/04CR Flamengo 2-1 Sao Paulo
-
07:15 18/04Union Santa Fe 1-2 Gimnasia Mendoza
-
07:00 18/04Mario Mendez FC 3-2 CD Universitario Reserves
-
07:00 18/04The Strongest 2-1 San Jose de Oruro
-
07:00 18/04Omaha 0-0 El Paso Locomotive FC
-
07:00 18/04Tulsa Roughneck 2-1 Northern Colorado
-
07:00 18/04Chicago flame B 0-1 Indy Eleven
-
07:00 18/04Birmingham Legion 2-2 Chattanooga Red Wolves
-
07:00 18/04Tecnico Universitario 2-1 Deportivo Cuenca
-
07:00 18/04Sporting San Jose 2-1 Santos De Guapiles
-
06:30 18/04Miami FC 2-4 Tormenta FC
-
06:30 18/04Memphis 901 2-0 Miami United
-
06:30 18/04Argentina U20(w) 1-1 Ecuador (w) U20
-
06:30 18/04CA Penarol 1-3 Montevideo City Torque
-
06:15 18/04Herrera FC 2-1 UMECIT
-
06:10 18/04Millonarios 3-2 Atletico Junior Barranquilla
-
06:00 18/04Richmond Kickers 0-0 Loudoun United
-
06:00 18/04North Carolina 1-0 Carolina Core
-
06:00 18/04Hartford Athletic 1-1 New York City Team B
-
06:00 18/04Vila Nova 2-0 Cuiaba
-
06:00 18/04Juventude 2-0 Corinthians Paulista (SP)
-
06:00 18/04Fortaleza 1-1 Cruzeiro Esporte Clube
-
06:00 18/04Palmeiras 0-1 Internacional RS
-
06:00 18/04Atletico Mineiro 1-1 Criciuma
-
06:00 18/04FC Nacional Asuncion 1-1 Libertad
-
05:30 18/04Marcilio Dias SC U20 2-0 Avai (Youth)
-
05:30 18/04CA Rosario Central 1-1 Deportivo Riestra
-
05:10 18/04FC San José del Arenal 0-3 Sangre de Campeon
-
05:00 18/04Leones Negros FC 4-5 SK Sport Street Soccer FC
-
05:00 18/04CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-0 Union Cocle
-
05:00 18/04Boca Juniors Reserves 2-1 Platense Reserves
-
05:00 18/04Atletico Pantoja 1-2 Delfines Del Este
-
05:00 18/04Atletico Vega Real 0-1 Universidad O&M
-
05:00 18/04Moca FC 5-1 Atletico San Cristobal
-
05:00 18/04Bragantino 2-1 Clube de Regatas Vasco da Gama
-
05:00 18/04Gremio 2-0 Athletico Paranaense
-
04:30 18/04Marathon 2-1 CD Olimpia
-
04:30 18/04Cumbaya FC 0-0 Libertad FC
-
04:00 18/04Matagalpa FC 2-1 Deportivo Ocotal
-
04:00 18/04Uruguay U20 (w) 1-2 Peru (w) U20
-
04:00 18/04Alianza FC 0-0 Costa Del Este
-
04:00 18/04AD Guanacasteca 0-1 AD San Carlos
-
04:00 18/04Puntarenas 0-0 Perez Zeledon
-
04:00 18/04Aguilas Doradas 4-0 Alianza Petrolera
-
03:30 18/04Galvez AC 1-1 Independent AC
-
03:00 18/04Atletico Union Guimar 2-2 CD Guancha
-
03:00 18/04Molinos El Pirata 0-2 FC San Marcos
-
03:00 18/04Gualaceo SC 2-1 Club Leones del Norte
-
03:00 18/04Chacaritas SC 1-5 CD Independiente Juniors
-
02:50 18/04Almirante Brown 0-3 Estudiantes Rio Cuarto
-
02:30 18/04Sao Paulo Youth 1-3 Botafogo RJ (Youth)
-
02:30 18/04Palestino 2-0 Huachipato
-
02:15 18/04FC Porto 3-1 Vitoria Guimaraes
-
02:00 18/04Stjarnan Skinandi U19 2-3 Vikingur Reykjavik II U19
-
02:00 18/04Universitario De Vinto 3-1 Nacional Potosi
-
02:00 18/04Dundee F.C. 0-0 Glasgow Rangers
-
02:00 18/04Corinthians Paulista Youth 2-1 Internacional RS U20
-
02:00 18/04Manchester City 1-1 Real Madrid
-
02:00 18/04Bayern Munich 1-0 Arsenal
-
02:00 18/04Hamilton(w) 5-2 Dundee United (w)
-
02:00 18/04Glasgow City(w) 4-1 Partick Thistle (w)
-
02:00 18/04San Antonio(ECU) 1-0 9 de Octubre
-
02:00 18/04Grotta(w) 1-1 IA Akranes (w)
-
02:00 18/04Afturelding(w) 0-0 Grindavik (w)
-
02:00 18/04Forres Mechanics 3-1 Wick Academy
-
02:00 18/04Strathspey Thistle 0-7 Buckie Thistle FC
-
02:00 18/04Fraserburgh 2-0 Brora Rangers
-
01:45 18/04Larkhall Athletic 1-1 Frome Town
-
01:45 18/04Tolka Rovers 3-2 Maynooth University Town FC
-
01:45 18/04Wayside Celtic 2-1 Liffeys Pearse
-
01:45 18/04City of Liverpool FC 2-0 Bootle
-
01:45 18/04Biggleswade FC 2-0 Aylesbury United
-
01:45 18/04Gateshead 0-1 Aldershot Town
-
01:45 18/04Spartans(w) 2-2 Motherwell (w)
-
01:45 18/04Hearts(w) 1-0 Glasgow Rangers (w)
-
01:45 18/04Celtic(w) 1-0 Hibernian (w)
-
01:45 18/04FC Alken(w) 5-4 Moldavo (w)
-
01:40 18/04Newry City Reserves 0-1 Crusaders Reserves
-
01:40 18/04Centro Espanol 2-0 Argentino de Rosario
-
01:40 18/04Club Atletico Tigre 1-1 Chacarita juniors
-
01:30 18/04Chatham Town 2-1 Hashtag United
-
01:30 18/04Liverpool Montevideo Reserve 0-0 Miramar Misiones Reserves
-
01:30 18/04USC Kita 0-1 AS Korofina
-
01:30 18/04Montrose LFC (W) 2-3 Aberdeen Women
-
01:30 18/04Victoriano Arenas 0-0 Real Pilar
-
01:30 18/04Puerto Nuevo 1-3 Club Lujan
-
01:30 18/04Deportivo Muniz 2-3 General Lamadrid
-
01:30 18/04Claypole 2-0 Yupanqui
-
01:30 18/04Central Ballester 2-4 Uhl Que Sa
-
01:30 18/04Servette U21 2-2 Lugano U21
-
01:30 18/04Cwmbran Celtic 4-1 Trefelin
-
01:15 18/04Flamengo Youth 1-2 Palmeiras (Youth)
-
01:00 18/04Belgrano Reserves 6-2 Gimnasia LP Reserves
-
01:00 18/04CF Damm U19 1-1 Barcelona U19
-
01:00 18/04Bahia (Youth) 2-1 Catuense BA U20
-
01:00 18/04Figueirense SC (Youth) 2-3 Barra SC U20
-
01:00 18/04Criciuma SC (Youth) 3-1 Joinville SC Youth
-
01:00 18/04Lincoln Red Imps 3-0 Europa FC
-
01:00 18/04Huracan Reserves 2-0 Godoy Cruz Reserves
-
01:00 18/04Banfield Reserves 1-0 Velez Sarsfield Reserves
-
01:00 18/04Wattenscheid 09 1-0 SpVgg Vreden 1921
-
01:00 18/04Rosario Central Reserves 6-0 Barracas Central Reserves
-
01:00 18/04Bragantino RB Youth 0-0 Ceara (Youth)
-
01:00 18/04Atletico Paranaense (Youth) 1-1 Santos (Youth)
-
01:00 18/04Fluminense Youth 1-0 Goias (Youth)
-
01:00 18/04Kopavogur(w) 3-0 Fram Reykjavik (w)
-
01:00 18/04Chelsea(w) 3-0 Aston Villa (w)
-
01:00 18/04Etoile Carouge 2-2 FC Basel B
-
01:00 18/04Bulle 1-0 Zurich B team
-
01:00 18/04Thes Sport 2-1 Gent B
-
01:00 18/04Formartine United 1-1 Inverurie Loco Works
-
00:45 18/04Anthony Sirufo 1-0 FC Biel-Bienne 1896
-
00:30 18/04SV Weidenhausen 0-0 Rot-Weiss Walldorf
-
00:30 18/04Excelsior Barendrecht(w) 0-5 Fortuna Sittard (w)
-
00:30 18/04Ringmahon Rangers 0-0 Midleton FC
-
00:30 18/04BSV Rehden 2-2 Heeslinger SC
-
00:30 18/04Villingen 1-1 SG Sonnenhof Grossaspach
-
00:30 18/04Azam 0-0 Mashujaa FC
-
00:30 18/04CF Damm U19 1-1 Barcelona U19
-
00:30 18/04AS Douanes 6-0 F.C. Nouadhibou
-
00:30 18/04FC St.Gallen U21 3-4 FC Rapperswil-Jona
-
00:30 18/04Kriens 1-1 Bruhl SG
-
00:30 18/04SC Cham 3-2 Breitenrain
-
00:30 18/04Bavois 5-2 FC Luzern U21
-
00:30 18/04Qatar SC 0-3 Al Rayyan
-
00:30 18/04Al-Ahli SC (Qatar) 1-9 Al-Sadd
-
00:30 18/04Supersport United 1-1 Polokwane City FC
-
00:30 18/04Sekhukhune United 1-1 Stellenbosch FC
-
00:30 18/04Pontardawe Town 0-3 Cambrian Clydach
-
00:15 18/04Eimsbutteler TV 5-1 FC Kilia Kiel
-
00:00 18/04Spartak Myjava(w) 4-0 Slovan Bratislava (w)
-
00:00 18/04GrIFK U23 1-1 FC Kirkkonummi
-
00:00 18/04Deportivo Merlo Reserves 1-4 Villa San Carlos Reserves
-
00:00 18/04TSV Steinbach 1-0 TSG Hoffenheim (Youth)
-
00:00 18/04MTSV Hohenwestedt 0-5 SV Todesfelde
-
00:00 18/04Dinamo-Minsk 1-0 Neman Grodno
-
00:00 18/04Oriental 2-0 Albion FC
-
00:00 18/04Apollon Limassol FC 1-1 Pafos FC
-
00:00 18/04Estoril U23 1-1 Sporting CP U23
-
00:00 18/04Bank El Ahly 0-1 Tala'ea El Gaish
-
00:00 18/04Enppi 0-0 El Dakhlia SC
-
23:30 17/04HLM 1-1 Oslo FA
-
23:30 17/04Wallidan FC 0-1 WAA Banjul
-
23:30 17/04Gambia Armed Force 1-0 Steve Biko FC
-
23:30 17/04Eckernforder SV 3-1 Union Neumunster
-
23:30 17/04SV Eichede 3-0 Dornbreite Lubeck
-
23:30 17/04Greater Tomorrow FC 1-0 Bombada FC
-
23:30 17/04Zenit StPetersburg 0-0 Spartak Moscow
-
23:30 17/04RFS 2-0 Metta/LU Riga
-
23:30 17/04Al Nasr 3-2 Shabab AlAhli
-
23:30 17/04Silkeborg U19 3-0 Horsens U19
-
23:30 17/04NK Olimpija Ljubljana 1-2 Maribor
-
23:25 17/04Al Jandal 1-0 Al-Jabalain
-
23:20 17/04SV Ramlingen Ehlershausen 1-4 Eilvese
-
23:15 17/04VfV Borussia 06 Hildesheim 5-3 Germania Egestorf
-
23:15 17/04Stade Malien 3-2 Binga
-
23:05 17/04Al Najma(KSA) 0-0 Al-Orubah
-
23:00 17/04Sonabel Ouagadougou 1-1 US Forces Armees
-
23:00 17/04ASEC Koudougou 0-1 Majestic FC
-
23:00 17/04Corvinul Hunedoara 3-1 FC Voluntari
-
23:00 17/04FK Dečić 0-0 Jezero Plav
-
23:00 17/04FK Buducnost Podgorica 4-1 FK Rudar Pljevlja
-
23:00 17/04Tampere United 0-0 Inter Turku II
-
23:00 17/04JS Hercules 0-4 OLS Oulu
-
23:00 17/04UD Ibarra 1-1 Arucas CF
-
23:00 17/04Omonia Nicosia FC 0-0 Aris Limassol
-
23:00 17/04HSK Zrinjski Mostar 3-0 FK Sloga Doboj
-
23:00 17/04Sport Podbrezova 0-0 Spartak Trnava
-
23:00 17/04Al-Ain FC 4-2 Al-Hilal Saudi FC
-
23:00 17/04CSKA Sofia 0-1 Botev Plovdiv
-
23:00 17/04KOZAF 0-0 ASF Bobo Dioulasso
-
23:00 17/04Tallinna Kalev(w) 2-1 JK Tabasalu (w)
-
23:00 17/04Shturmi 2-1 WIT Georgia Tbilisi
-
23:00 17/04Molde 1-2 Odd Grenland
-
23:00 17/04Brann 1-0 Ham-Kam
-
23:00 17/04Flora 1-3 Paide Linnameeskond
-
23:00 17/04FC Paradiso 0-0 Young Boys U21
-
23:00 17/04FK Graffin Vlasim 4-5 Lisen
-
23:00 17/04FC Zbrojovka Brno 1-0 Vysocina jihlava
-
22:45 17/04Al Qaisumah 1-2 Al-Faisaly Harmah
-
22:30 17/04Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II 5-2 Edustus IPS
-
22:30 17/04Muaither SC 2-5 Al Duhail
-
22:30 17/04VG 62 1-3 Jazz Pori
-
22:30 17/04AS Binah 0-0 Tambo FC
-
22:30 17/04Dynamic Togolais 1-1 Gbohloesu
-
22:30 17/04AS OTR 5-0 Gbikinti
-
22:30 17/04Vietnam U23 3-1 Kuwait U23
-
22:30 17/04Umm Salal 2-1 Al-Arabi SC
-
22:20 17/04Moravia Morawica 1-3 Granat Skarzysko-Kamienna
-
22:15 17/04Namungo FC 1-0 Coastal Union
-
22:10 17/04NK Tresnjevka 1-2 HNK Segesta Sisak
-
22:00 17/04Rivers Angels 1-0 Bayelsa Queens FC (w)
-
22:00 17/04Heartland Queens (W) 2-1 Naija Ratels (w)
-
22:00 17/04Hapoel Raanana Roei U19 0-3 Ashdod MS U19
-
22:00 17/04Kozlovice 1-1 FC Strani
-
22:00 17/04Beskid Andrychow 2-0 MKS Trzebinia
-
22:00 17/04FC Isloch 1-0 FC Torpedo Zhodino
-
22:00 17/04Ainonvi 1-0 Ouidah
-
22:00 17/04Hodio 2-0 Dynamique Djougou
-
22:00 17/04Pantheres 2-1 Soleil FC
-
22:00 17/04ASVO 3-1 Aziza FC
-
22:00 17/04Djeffa FC 0-2 Etoiles Filantes
-
22:00 17/04Avrankou Omnisport FC 0-0 Benin Police
-
22:00 17/04Parakou Dynamo 1-0 Tonnerre FC
-
22:00 17/04Adjidja FC 2-1 JA Kétou
-
22:00 17/04Metallurg Lipetsk 0-2 FK Krasnodar 2
-
22:00 17/04Brong Ahafo United 2-3 Debibi United
-
22:00 17/04FC Ararat-Armenia 2-0 Urartu
-
22:00 17/04FK Oleksandria 2-2 Obolon Kyiv
-
22:00 17/04FK MAS Taborsko 5-0 Viktoria Zizkov
-
22:00 17/04Sparta Praha B 5-1 FK Pribram
-
22:00 17/04Sigma Olomouc B 4-2 Slavia Kromeriz
-
22:00 17/04Dukla Prague 2-0 Opava
-
22:00 17/04Chrudim 1-1 SK Slovan Varnsdorf
-
22:00 17/04Dinamo Zagreb 2-1 NK Varteks Varazdin
-
21:45 17/04FK Vozdovac U19 1-0 FK Brodarac U19
-
21:30 17/04SK 2011 Pecenady (W) 0-0 FC Kosice (w)
-
21:30 17/04NK Zagora Unesic 3-1 NK Hrvatski VP
-
21:30 17/04FK Auda Riga 1-0 BFC Daugavpils
-
21:30 17/04SK Prostejov 0-1 Vyskov
-
21:00 17/04IMT Novi Beograd U19 0-0 Red Star Belgrade U19
-
21:00 17/04Saudi Arabia Futsal 1-5 Iraq Futsal
-
21:00 17/04FK Csikszereda Miercurea Ciuc(w) 6-0 Banat Girls (w)
-
21:00 17/04Hapoel Tel Aviv U19 1-0 Hapoel Kiryat Shmona U19
-
21:00 17/04Hungary U18 1-1 Greece U18
-
21:00 17/04Ural Yekaterinburg 1-3 FK Rostov
-
21:00 17/04Gazovik Orenburg 2-4 Dynamo Moscow
-
21:00 17/04El Gounah 1-0 Smouha SC
-
21:00 17/04Dinamo Tbilisi II 3-1 Aragvi Dusheti
-
21:00 17/04Doma United 1-1 Remo Stars
-
21:00 17/04Haladas(w) 2-3 Szent Mihály SE Women
-
21:00 17/04FK Iskra Danilovgrad 1-2 FK Podgorica
-
20:40 17/04Shahrdari Mahshahr 1-0 Shohada Babolsar
-
20:30 17/04Delphi SC 0-0 Alexandria Petroleum
-
20:30 17/04Aris Limassol (w) 2-1 Lefkothea Latisa (w)
-
20:30 17/04Masr El Makasa 1-3 Gomhoryet Shebin
-
20:30 17/04Abu Qir Semad 3-1 Nasr Taadeen
-
20:30 17/04Dikernis SC 3-1 Makadi FC
-
20:30 17/04Telecom Egypt 0-0 Asyut Petroleum
-
20:30 17/04Aswan 3-0 Nogoom El Mostakbal
-
20:30 17/04BDF XI 1-2 Jwaneng Galaxy
-
20:00 17/04FC Chisinau (W) 1-0 Belceanka (w)
-
20:00 17/04Niroye Zamini 1-1 Ayandeh Sazan Ardabil
-
20:00 17/04Sepidrood Rasht 0-1 Shahrdari Bam
-
20:00 17/04Kian Sam Babol 0-0 Chooka Talesh
-
20:00 17/04Kabwe Warriors 2-1 Kansanshi Dynamos
-
20:00 17/04Wisla Krakow II 2-2 BKS Bochnia
-
20:00 17/04Rayon Sports FC 0-1 Bugesera
-
20:00 17/04Tabora United FC 0-3 Kagera Sugar
-
20:00 17/04CSyD Cooper 0-1 Colon CF
-
20:00 17/04Zanaco 1-1 Green Buffaloes
-
20:00 17/04Al Zlfe 0-0 Al-Draih
-
20:00 17/04FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Voska Sport
-
20:00 17/04FK Tikves Kavadarci 0-0 FK Shkupi
-
20:00 17/04CF Sparta Selemet 2-1 Gagauziya
-
20:00 17/04Sepahan 1-0 Zob Ahan
-
20:00 17/04Uzbekistan U23 2-0 Malaysia U23
-
20:00 17/04Venda 0-1 Casric Stars
-
20:00 17/04Upington City 1-1 Platinum City
-
20:00 17/04Orbit College 0-3 Pretoria Callies
-
20:00 17/04Ararat Yerevan 0-1 FC Pyunik
-
19:30 17/04Sai Kung 0-0 WSE
-
19:30 17/04Defensor Sporting Reserve 2-2 Boston River Reserve
-
19:30 17/04FC Minaj 1-3 Dynamo Kyiv
-
19:00 17/04Fergana FA 1-1 Turon Nukus
-
19:00 17/04FC Petrzalka U19 0-1 Trencin U19
-
19:00 17/04ZNK Osijek U19 2-2 HNK Gorica U19
-
19:00 17/04Bahia de Feira BAU20 1-2 Jacuipense U20
-
19:00 17/04Olimpia Cluj(w) 0-1 ASU Politehnica Timisoara (w)
-
19:00 17/04Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) 8-0 Farul Constanta (W)
-
19:00 17/04Stockport County Reserve 3-4 Burnley (R)
-
19:00 17/04FC Abdish-Ata Kant 1-1 Central Coast Mariners
-
19:00 17/04Arkadag FK 9-0 Merw BSFK
-
19:00 17/04Ahal FK 4-0 HTTU Asgabat FK
-
19:00 17/04Puskas Akademia U19 1-4 Kisvárda FC U19
18/04/2024
17/04/2024