LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY, LTD CÁC GIẢI HÀNG ĐẦU

Mỹ MLS

Mỹ MLS

09:30 21/04
Los Angeles FC
Los Angeles FC
VS
New York Red Bulls
New York Red Bulls
09:30 21/04
Seattle Sounders
Seattle Sounders
VS
Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
USA USL

USA USL

09:30 21/04
Phoenix Rising FC
Phoenix Rising FC
VS
Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
JPN Nadeshiko League 2

JPN Nadeshiko League 2

09:30 21/04
Yamato Sylphid(w)
Yamato Sylphid(w)
VS
Okayama Yunogo Belle Women
Okayama Yunogo Belle Women
11:00 21/04
Fukuoka An(w)
Fukuoka An(w)
VS
Diavorosso Hiroshima (W)
Diavorosso Hiroshima (W)
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

09:30 21/04
Broadmeadow Magic Reserves
Broadmeadow Magic Reserves
VS
Maitland FC Reserves
Maitland FC Reserves
09:30 21/04
Charlestown Azzurri Reserves
Charlestown Azzurri Reserves
VS
Lambton Jaffas Reserves
Lambton Jaffas Reserves
NPL U23 A

NPL U23 A

09:45 21/04
Melbourne City U23
Melbourne City U23
VS
Preston Lions U23
Preston Lions U23
MEX Liga MX

MEX Liga MX

10:00 21/04
Pumas
Pumas
VS
Club America
Club America
AUS VPL U21

AUS VPL U21

10:00 21/04
Dandenong City U21
Dandenong City U21
VS
South Melbourne U21
South Melbourne U21
13:30 21/04
Dandenong Thunder U21
Dandenong Thunder U21
VS
Avondale FC U21
Avondale FC U21
Aus NPL U23

Aus NPL U23

10:00 21/04
Dandenong City U23
Dandenong City U23
VS
South Melbourne U23
South Melbourne U23
RUS FNL2

RUS FNL2

10:00 21/04
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
VS
Kvant Obninsk
Kvant Obninsk
12:00 21/04
SY Sakhalinsk
SY Sakhalinsk
VS
FK Kolomna
FK Kolomna
16:00 21/04
Spartak 2 Moscow
Spartak 2 Moscow
VS
Dynamo Moscow B
Dynamo Moscow B
17:00 21/04
FK Khimki B
FK Khimki B
VS
SKA Khabarovsk II
SKA Khabarovsk II
17:00 21/04
FK Spartak Tambov
FK Spartak Tambov
VS
Salyut-Energia Belgorod
Salyut-Energia Belgorod
18:00 21/04
Rodina Moskva III
Rodina Moskva III
VS
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Saint Petersburg
18:00 21/04
Zenit St Petersburg B
Zenit St Petersburg B
VS
FC Dinamo-Vologda
FC Dinamo-Vologda
18:00 21/04
Arsenal Tula II
Arsenal Tula II
VS
FK Kosmos Dolgoprudny
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00 21/04
Kompozit
Kompozit
VS
FK Oryol
FK Oryol
18:00 21/04
Zenit Penza
Zenit Penza
VS
FK Ryazan
FK Ryazan
FIJ National League

FIJ National League

10:00 21/04
Nadi FC
Nadi FC
VS
Ba
Ba
10:00 21/04
Navua FC
Navua FC
VS
Tailevu Naitasiri
Tailevu Naitasiri
MEX Ascenso MX

MEX Ascenso MX

10:00 21/04
Atletico La Paz
Atletico La Paz
VS
Alebrijes de Oaxaca
Alebrijes de Oaxaca
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

10:00 21/04
Sydney United 58 U20
Sydney United 58 U20
VS
Marconi Stallions U20
Marconi Stallions U20
10:00 21/04
Sydney Olympic U20
Sydney Olympic U20
VS
NWS Spirit FC U20
NWS Spirit FC U20
11:00 21/04
APIA Leichhardt Tigers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
VS
Rockdale City Suns U20
Rockdale City Suns U20
AUS CGP

AUS CGP

10:15 21/04
Yoogali SC
Yoogali SC
VS
Monaro Panthers
Monaro Panthers
12:00 21/04
Gungahlin United
Gungahlin United
VS
Canberra Olympic
Canberra Olympic
JWEL

JWEL

10:30 21/04
Cerezo Osaka Sakai(w)
Cerezo Osaka Sakai(w)
VS
NTV Tokyo Verdy Beleza
NTV Tokyo Verdy Beleza
11:00 21/04
Albirex Niigata(w)
Albirex Niigata(w)
VS
AC Nagano Parceiro Ladies
AC Nagano Parceiro Ladies
11:00 21/04
Mynavi Sendai(w)
Mynavi Sendai(w)
VS
Urawa Red Diamonds Ladies
Urawa Red Diamonds Ladies
12:00 21/04
Nojima Stella(w)
Nojima Stella(w)
VS
INAC Kobe Leonessa
INAC Kobe Leonessa
12:00 21/04
Elfen Saitama(w)
Elfen Saitama(w)
VS
Sanfrecce Hiroshima Regina
Sanfrecce Hiroshima Regina
13:00 21/04
Omiya Ardija(w)
Omiya Ardija(w)
VS
JEF United Ichihara Chiba Ladies
JEF United Ichihara Chiba Ladies
JPN J3

JPN J3

11:00 21/04
Vanraure Hachinohe FC
Vanraure Hachinohe FC
VS
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
11:00 21/04
Fukushima United FC
Fukushima United FC
VS
Omiya Ardija
Omiya Ardija
JPN Nadeshiko League 1

JPN Nadeshiko League 1

11:00 21/04
Speranza Takatsuki(w)
Speranza Takatsuki(w)
VS
AS Harima ALBION (w)
AS Harima ALBION (w)
11:00 21/04
Ngu Nagoya(w)
Ngu Nagoya(w)
VS
Gunma FC White Star (W)
Gunma FC White Star (W)
11:00 21/04
Orca Kamogawa(w)
Orca Kamogawa(w)
VS
IGA Kunoichi (w)
IGA Kunoichi (w)
11:00 21/04
Yokohama Seagulls(w)
Yokohama Seagulls(w)
VS
Nittaidai SMG Yokohama
Nittaidai SMG Yokohama
12:00 21/04
Sfida Setagaya(w)
Sfida Setagaya(w)
VS
Ehime FC  (w)
Ehime FC (w)
13:00 21/04
Shizuoka Sangyo University(w)
Shizuoka Sangyo University(w)
VS
Viamaterras Miyazaki (w)
Viamaterras Miyazaki (w)
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

11:30 21/04
Broadmeadow Magic
Broadmeadow Magic
VS
Maitland
Maitland
11:30 21/04
Charleston City Blues
Charleston City Blues
VS
Lambton Jarvis
Lambton Jarvis
AUS QLD League 1

AUS QLD League 1

11:30 21/04
SWQ Thunder
SWQ Thunder
VS
St George Willawong FC
St George Willawong FC
AUS ACT Women

AUS ACT Women's League

11:30 21/04
Canberra Fc (w)
Canberra Fc (w)
VS
Belconnen United (w)
Belconnen United (w)
12:00 21/04
ANU FC (W)
ANU FC (W)
VS
Tuggeranong Utd (w)
Tuggeranong Utd (w)
AUS ACT U23

AUS ACT U23

11:30 21/04
Gungahlin Utd U23
Gungahlin Utd U23
VS
Canberra Olympic U23
Canberra Olympic U23
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

12:00 21/04
Sydney Olympic
Sydney Olympic
VS
Spirit FC
Spirit FC
12:00 21/04
Sydney United 58 FC
Sydney United 58 FC
VS
Marconi Stallions
Marconi Stallions
12:00 21/04
South Coast Wolves
South Coast Wolves
VS
Sydney FC (Youth)
Sydney FC (Youth)
12:00 21/04
Western Sydney Wanderers Youth
Western Sydney Wanderers Youth
VS
Blacktown City Demons
Blacktown City Demons
13:30 21/04
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
VS
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

12:00 21/04
Melbourne City NPL
Melbourne City NPL
VS
Preston Lions
Preston Lions
GIẢI HẠNG NHẤT HÀN QUỐC

GIẢI HẠNG NHẤT HÀN QUỐC

12:00 21/04
Gangwon FC
Gangwon FC
VS
Incheon United Club
Incheon United Club
14:30 21/04
Daegu FC
Daegu FC
VS
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN

GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN

12:00 21/04
Kagoshima United
Kagoshima United
VS
Tochigi SC
Tochigi SC
12:00 21/04
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
VS
Yokohama FC
Yokohama FC
12:00 21/04
Oita Trinita
Oita Trinita
VS
Iwaki FC
Iwaki FC
12:00 21/04
JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
VS
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
12:00 21/04
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
VS
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
GIẢI HẠNG NHÌ HÀN QUỐC

GIẢI HẠNG NHÌ HÀN QUỐC

12:00 21/04
Ansan Greeners FC
Ansan Greeners FC
VS
Gimpo FC
Gimpo FC
12:00 21/04
FC Anyang
FC Anyang
VS
Suwon Samsung Bluewings
Suwon Samsung Bluewings
14:30 21/04
Chungnam Asan
Chungnam Asan
VS
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
14:30 21/04
Gyeongnam FC
Gyeongnam FC
VS
Seoul E-Land FC
Seoul E-Land FC
KOR K3

KOR K3

12:00 21/04
Gangneung City
Gangneung City
VS
Yeoju Sejong
Yeoju Sejong
12:00 21/04
Hwaseong FC
Hwaseong FC
VS
Pocheon FC
Pocheon FC
13:00 21/04
Changwon City
Changwon City
VS
Yangpyeong
Yangpyeong
13:00 21/04
Gyeongju KHNP
Gyeongju KHNP
VS
Mokpo City
Mokpo City
KOR K4

KOR K4

12:00 21/04
Jeonju Citizen FC
Jeonju Citizen FC
VS
Geoje Citizen
Geoje Citizen
12:00 21/04
Jeonbuk Hyundai Motors II
Jeonbuk Hyundai Motors II
VS
Chungju Citizen
Chungju Citizen
14:00 21/04
Daejeon Hana Citizen II
Daejeon Hana Citizen II
VS
Namyangju Citizen
Namyangju Citizen
AUS-W Women

AUS-W Women's League

12:00 21/04
UWA Nedlands(w)
UWA Nedlands(w)
VS
Perth SC Women
Perth SC Women
14:00 21/04
Murdoch University Melville (w)
Murdoch University Melville (w)
VS
Perth RedStar (W)
Perth RedStar (W)
14:45 21/04
Subiaco(w)
Subiaco(w)
VS
Fremantle City (w)
Fremantle City (w)
AUS W-League

AUS W-League

12:00 21/04
Newcastle Jets(w)
Newcastle Jets(w)
VS
Melbourne City (w)
Melbourne City (w)
14:45 21/04
Central Coast Mariners women
Central Coast Mariners women
VS
Sydney FC (w)
Sydney FC (w)
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

12:30 21/04
Adelaide United Youth
Adelaide United Youth
VS
Adelaide Panthers
Adelaide Panthers
CHN HK First Division

CHN HK First Division

12:30 21/04
Eastern District SA
Eastern District SA
VS
Wong Tai Sin
Wong Tai Sin
12:30 21/04
Hoi King
Hoi King
VS
Sha Tin
Sha Tin
14:30 21/04
Central & Western
Central & Western
VS
South China AA
South China AA
14:30 21/04
Kowloon City
Kowloon City
VS
Citizen
Citizen
14:30 21/04
Yuen Long FC
Yuen Long FC
VS
Wing Yee Property
Wing Yee Property
16:30 21/04
Sai Kung
Sai Kung
VS
3 Sing FC
3 Sing FC
CHN HK Second Division

CHN HK Second Division

12:30 21/04
Leaper
Leaper
VS
Kwong Wah AA
Kwong Wah AA
12:30 21/04
Kwai Tsing
Kwai Tsing
VS
Chelsea FC Soccer School (HK)
Chelsea FC Soccer School (HK)
14:30 21/04
WSE
WSE
VS
Tung Sing FC
Tung Sing FC
14:30 21/04
Kwun Tong
Kwun Tong
VS
Tuen Mun Football Team
Tuen Mun Football Team
15:45 21/04
Lucky Mile FC
Lucky Mile FC
VS
Yau Tsim Mong
Yau Tsim Mong
16:30 21/04
Convoy Sun Hei
Convoy Sun Hei
VS
Wing Go FC
Wing Go FC
CHN HK Division 3

CHN HK Division 3

12:30 21/04
KCDRSC
KCDRSC
VS
Tsuen Wan
Tsuen Wan
12:30 21/04
Konter
Konter
VS
Fukien AC
Fukien AC
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

13:00 21/04
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
VS
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
13:00 21/04
FC Tokyo
FC Tokyo
VS
Machida Zelvia
Machida Zelvia
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

13:00 21/04
Gold Coast city (w)
Gold Coast city (w)
VS
Souths United SC (w)
Souths United SC (w)
15:00 21/04
Capalaba Women(w)
Capalaba Women(w)
VS
Logan Lightning Women
Logan Lightning Women
15:15 21/04
Virginia United(w)
Virginia United(w)
VS
Moreton City Excelsior (W)
Moreton City Excelsior (W)
ESL

ESL

13:00 21/04
Addis Ababa City
Addis Ababa City
VS
Halaba City
Halaba City
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

13:15 21/04
Rochedale Rovers
Rochedale Rovers
VS
Brisbane Roar (Youth)
Brisbane Roar (Youth)
13:30 21/04
Brisbane Olympic United FC
Brisbane Olympic United FC
VS
Gold Coast United
Gold Coast United
QLD D2

QLD D2

13:30 21/04
Ipswich knights
Ipswich knights
VS
Pine Hills
Pine Hills
CHN FA Cup

CHN FA Cup

13:30 21/04
Qingdao Elite United
Qingdao Elite United
VS
Hubei Istar
Hubei Istar
13:30 21/04
Changle Jingangtui FC
Changle Jingangtui FC
VS
Hunan Billows
Hunan Billows
14:00 21/04
Shanghai Shenshui FC
Shanghai Shenshui FC
VS
Haikou Mingcheng
Haikou Mingcheng
14:30 21/04
Qujing Yibu
Qujing Yibu
VS
Guangxi Hengchen Football Club
Guangxi Hengchen Football Club
AUS NSW Women

AUS NSW Women's League

13:40 21/04
Bulls Academy (W)
Bulls Academy (W)
VS
Illawarra Stingrays (w)
Illawarra Stingrays (w)
14:00 21/04
Manly Utd(w)
Manly Utd(w)
VS
Sydney Olympic FC (w)
Sydney Olympic FC (w)
14:00 21/04
Maca Searle (w)
Maca Searle (w)
VS
Blacktown Spartans Women
Blacktown Spartans Women
14:00 21/04
University of Sydney(w)
University of Sydney(w)
VS
APIA Leichhardt FC Women
APIA Leichhardt FC Women
14:00 21/04
UNSW FC (W)
UNSW FC (W)
VS
NWS Spirit (W)
NWS Spirit (W)
14:10 21/04
Gladesville Ravens (W)
Gladesville Ravens (W)
VS
Northern Tigers (w)
Northern Tigers (w)
AUS QLD U23

AUS QLD U23

13:45 21/04
SWQ Thunder U23
SWQ Thunder U23
VS
St George Willawong FC U23
St George Willawong FC U23
15:45 21/04
Brisbane Olympic FC U23
Brisbane Olympic FC U23
VS
Gold Coast United U23
Gold Coast United U23
CHN HK Premier League

CHN HK Premier League

14:00 21/04
North District FC
North District FC
VS
Resources Capital FC
Resources Capital FC
14:00 21/04
Hong Kong U23
Hong Kong U23
VS
Eastern Football Team
Eastern Football Team
A LEAGUE

A LEAGUE

14:00 21/04
Perth Glory
Perth Glory
VS
Western United FC
Western United FC
AUS BNE League 1

AUS BNE League 1

14:00 21/04
North Brisbane
North Brisbane
VS
University of Queensland
University of Queensland
14:00 21/04
Redcliffe PCYC
Redcliffe PCYC
VS
Brisbane Knights
Brisbane Knights
CHN Women

CHN Women's Super League

14:00 21/04
Guangdong(w)
Guangdong(w)
VS
Beijing (w)
Beijing (w)
14:00 21/04
Changchun DZZY(w)
Changchun DZZY(w)
VS
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)
14:00 21/04
Hangzhou Bank(w)
Hangzhou Bank(w)
VS
Jiangsu Wuxi (w)
Jiangsu Wuxi (w)
14:00 21/04
Shaanxi(w)
Shaanxi(w)
VS
Hainan Qiongzhong (w)
Hainan Qiongzhong (w)
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

14:00 21/04
Shanghai Shenhua U21
Shanghai Shenhua U21
VS
Qingdao Hainiu U21
Qingdao Hainiu U21
14:00 21/04
Tianjin Jinmen Tiger U21
Tianjin Jinmen Tiger U21
VS
Qingdao West Coast U21
Qingdao West Coast U21
14:00 21/04
Shenzhen Peng City U21
Shenzhen Peng City U21
VS
Zhejiang Professional FC U21
Zhejiang Professional FC U21
14:00 21/04
Heilongjiang Ice City U21
Heilongjiang Ice City U21
VS
Cangzhou Mighty Lions U21
Cangzhou Mighty Lions U21
PHI UFL

PHI UFL

14:00 21/04
Stallions FC
Stallions FC
VS
Manila Montet
Manila Montet
15:00 21/04
Davao Aguilas
Davao Aguilas
VS
Manila Digger FC
Manila Digger FC
16:30 21/04
Philippine Air Force
Philippine Air Force
VS
United City FC
United City FC
UWPL

UWPL

14:00 21/04
Kampala Queens (w)
Kampala Queens (w)
VS
Makerere University (w)
Makerere University (w)
14:00 21/04
Lady Doves (w)
Lady Doves (w)
VS
Asubo Gafford (W)
Asubo Gafford (W)
15:00 21/04
Wakiso Hills(w)
Wakiso Hills(w)
VS
She Maroons (w)
She Maroons (w)
GIẢI NGOẠI HẠNG TRUNG QUỐC

GIẢI NGOẠI HẠNG TRUNG QUỐC

14:30 21/04
Dalian Yingbo
Dalian Yingbo
VS
Yanbian Longding
Yanbian Longding
14:30 21/04
Foshan Nanshi
Foshan Nanshi
VS
Chongqing Tongliangloong FC
Chongqing Tongliangloong FC
ZA Reserve League

ZA Reserve League

14:30 21/04
Chippa United Reserves
Chippa United Reserves
VS
Orlando Pirates Reserves
Orlando Pirates Reserves
16:30 21/04
Mamelodi Sundowns Reserves
Mamelodi Sundowns Reserves
VS
Kaizer Chiefs Reserves
Kaizer Chiefs Reserves
GIẢI VĐQG INDONESIA

GIẢI VĐQG INDONESIA

15:00 21/04
Madura United
Madura United
VS
PSM Makassar
PSM Makassar
UKR Youth

UKR Youth

15:00 21/04
FC Shakhtar Donetsk Youth
FC Shakhtar Donetsk Youth
VS
Zorya U21
Zorya U21
16:00 21/04
FC Mynai Youth
FC Mynai Youth
VS
Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
ROM Liga II

ROM Liga II

15:00 21/04
ACS Viitorul Selimbar
ACS Viitorul Selimbar
VS
FC Unirea 2004 Slobozia
FC Unirea 2004 Slobozia
17:30 21/04
Gloria Buzau
Gloria Buzau
VS
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ROM Women

ROM Women's Liga I

15:00 21/04
Targu Mures(w)
Targu Mures(w)
VS
Banat Girls (w)
Banat Girls (w)
17:00 21/04
ASU Politehnica Timisoara(w)
ASU Politehnica Timisoara(w)
VS
Farul Constanta (W)
Farul Constanta (W)
INT FRL

INT FRL

15:00 21/04
San Marino (W) U16
San Marino (W) U16
VS
Luxembourg U16 (w)
Luxembourg U16 (w)
15:00 21/04
Georgia U16(w)
Georgia U16(w)
VS
Estonia (w) U17
Estonia (w) U17
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

15:00 21/04
FK Pribram B
FK Pribram B
VS
Aritma Praha
Aritma Praha
15:15 21/04
Brno B
Brno B
VS
Velke Mezirici
Velke Mezirici
15:15 21/04
MFK Havirov
MFK Havirov
VS
Jesenik
Jesenik
CZE National League

CZE National League

15:15 21/04
Viktoria Zizkov
Viktoria Zizkov
VS
Chrudim
Chrudim
CZE Third League

CZE Third League

15:15 21/04
Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
VS
Banik Most-Sous
Banik Most-Sous
15:15 21/04
Hradec Kralove B
Hradec Kralove B
VS
Mlada Boleslav B
Mlada Boleslav B
15:15 21/04
Slovan Liberec II
Slovan Liberec II
VS
Jablonec B
Jablonec B
15:15 21/04
Slovacko II
Slovacko II
VS
Hodonin Sardice
Hodonin Sardice
15:15 21/04
Unicov
Unicov
VS
MFK Karvina B
MFK Karvina B
15:15 21/04
Bohemians1905 B
Bohemians1905 B
VS
Taborsko Akademie
Taborsko Akademie
15:15 21/04
Dukla Praha B
Dukla Praha B
VS
Slavia Prague B
Slavia Prague B
15:30 21/04
Zlin B
Zlin B
VS
Frydlant
Frydlant
15:30 21/04
Viktoria Plzen B
Viktoria Plzen B
VS
Admira Praha
Admira Praha
16:00 21/04
Teplice B
Teplice B
VS
FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem
MGL Premier League

MGL Premier League

15:15 21/04
SP Falcons
SP Falcons
VS
Khoromkhon Club
Khoromkhon Club
18:15 21/04
FC Ulaanbaatar
FC Ulaanbaatar
VS
Deren FC
Deren FC
AUT 2.Liga

AUT 2.Liga

15:30 21/04
Grazer AK
Grazer AK
VS
St.Polten
St.Polten
SVK 2.Liga

SVK 2.Liga

15:30 21/04
MSK Zilina B
MSK Zilina B
VS
TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
AUT 3.Liga

AUT 3.Liga

15:30 21/04
SVG Reichenau
SVG Reichenau
VS
SC Schwaz
SC Schwaz
RUS Women

RUS Women's Premier League

15:30 21/04
Zvezda 2005 Perm(w)
Zvezda 2005 Perm(w)
VS
Spartak Moscow (W)
Spartak Moscow (W)
GER U19

GER U19

15:30 21/04
FC Heidenheim U19
FC Heidenheim U19
VS
FSV Mainz 05 U19
FSV Mainz 05 U19
16:00 21/04
Arminia Bielefeld U19
Arminia Bielefeld U19
VS
Paderborn U19
Paderborn U19
16:00 21/04
VfL Bochum U19
VfL Bochum U19
VS
Fortuna Dusseldorf U19
Fortuna Dusseldorf U19
16:00 21/04
Wuppertaler SV Borussia U19
Wuppertaler SV Borussia U19
VS
Bayer Leverkusen U19
Bayer Leverkusen U19
16:00 21/04
Bayern Munchen U19
Bayern Munchen U19
VS
Ingolstadt U19
Ingolstadt U19
16:00 21/04
Dynamo Dresden U19
Dynamo Dresden U19
VS
VfL Osnabruck U19
VfL Osnabruck U19
AUT Landesliga

AUT Landesliga

15:30 21/04
SV Strass
SV Strass
VS
SK Werndorf
SK Werndorf
15:30 21/04
SV Rothenthurn
SV Rothenthurn
VS
Admira Villach
Admira Villach
15:30 21/04
Waf Brigittenau
Waf Brigittenau
VS
SV Wienerberger
SV Wienerberger
16:00 21/04
PD Koblach
PD Koblach
VS
FC Hittisau
FC Hittisau
FRA Women

FRA Women's U19

15:30 21/04
Nantes U19(w)
Nantes U19(w)
VS
Montpellier  U19 (w)
Montpellier U19 (w)
16:00 21/04
Dijon U19(w)
Dijon U19(w)
VS
Guingamp U19 (w)
Guingamp U19 (w)
CZE Fifth League

CZE Fifth League

15:30 21/04
Sapeli Polna
Sapeli Polna
VS
FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
Cambodian Premier League

Cambodian Premier League

15:45 21/04
Angkor Tiger FC
Angkor Tiger FC
VS
Nagaworld FC
Nagaworld FC
15:45 21/04
Prey Veng
Prey Veng
VS
Visakha FC
Visakha FC
18:00 21/04
Tiffy Army FC
Tiffy Army FC
VS
ISI Dangkor Senchey FC
ISI Dangkor Senchey FC
GER NOFV-Oberliga

GER NOFV-Oberliga

15:45 21/04
HEBC Hamburg
HEBC Hamburg
VS
ETSV Hamburg
ETSV Hamburg
17:00 21/04
TuS Makkabi Berlin
TuS Makkabi Berlin
VS
TSG Neustrelitz
TSG Neustrelitz
18:00 21/04
VfR Garching
VfR Garching
VS
TSV Landsberg
TSV Landsberg
MAS President Cup

MAS President Cup

15:45 21/04
Kuala Lumpur FA U21
Kuala Lumpur FA U21
VS
Johor Darul Takzim II FC U21
Johor Darul Takzim II FC U21
15:45 21/04
Selangor U21
Selangor U21
VS
PDRM U21
PDRM U21
15:45 21/04
Pahang U21
Pahang U21
VS
Kuching FA U21
Kuching FA U21
15:45 21/04
Perak U21
Perak U21
VS
Terengganu U21
Terengganu U21
15:45 21/04
Pulau Pinang U21
Pulau Pinang U21
VS
Negeri Sembilan NAZA U21
Negeri Sembilan NAZA U21
AUT Frauen Bundesliga

AUT Frauen Bundesliga

16:00 21/04
First Vienna (w)
First Vienna (w)
VS
Dornbirn (W)
Dornbirn (W)
17:00 21/04
Bergheim(w)
Bergheim(w)
VS
St. Polten (w)
St. Polten (w)
17:45 21/04
Graz(w)
Graz(w)
VS
Wacker Innsbruck Women
Wacker Innsbruck Women
18:00 21/04
Union Kleinmunchen(w)
Union Kleinmunchen(w)
VS
Austria Wien (w)
Austria Wien (w)
18:30 21/04
Neulengbach(w)
Neulengbach(w)
VS
Altach/Vorderland(w)
Altach/Vorderland(w)
GER U17

GER U17

16:00 21/04
Augsburg U17
Augsburg U17
VS
Kaiserslautern U17
Kaiserslautern U17
16:00 21/04
TSV 1860 Munchen U17
TSV 1860 Munchen U17
VS
Eintracht Frankfurt U17
Eintracht Frankfurt U17
16:00 21/04
Bayer Leverkusen U17
Bayer Leverkusen U17
VS
Viktoria koln(U17)
Viktoria koln(U17)
16:00 21/04
FC Schalke 04 U17
FC Schalke 04 U17
VS
RW Essen U17
RW Essen U17
16:00 21/04
RW Oberhausen U17
RW Oberhausen U17
VS
Bochum U17
Bochum U17
16:00 21/04
Hertha BSC Berlin U17
Hertha BSC Berlin U17
VS
Blumenthaler SV U17
Blumenthaler SV U17
17:00 21/04
Holstein Kiel U17
Holstein Kiel U17
VS
Werder Bremen U17
Werder Bremen U17
18:00 21/04
RasenBallsport Leipzig U17
RasenBallsport Leipzig U17
VS
Viktoria Berlin U17
Viktoria Berlin U17
18:00 21/04
VfL Wolfsburg U17
VfL Wolfsburg U17
VS
Chemnitzer U17
Chemnitzer U17
18:00 21/04
Monchengladbach U17
Monchengladbach U17
VS
Dortmund U17
Dortmund U17
AND Primera Divisio

AND Primera Divisio

16:00 21/04
Penya Andorra
Penya Andorra
VS
FC Santa Coloma
FC Santa Coloma
18:30 21/04
FC Pas de la Casa
FC Pas de la Casa
VS
Atletic Club D Escaldes
Atletic Club D Escaldes
ITA Campionato Primavera 1

ITA Campionato Primavera 1

16:00 21/04
Monza U19
Monza U19
VS
Lazio Youth
Lazio Youth
18:00 21/04
Torino Youth
Torino Youth
VS
Frosinone U20
Frosinone U20
TUR Women

TUR Women's First League

16:00 21/04
Amedspor (w)
Amedspor (w)
VS
Hakkarigucu SK (w)
Hakkarigucu SK (w)
16:00 21/04
Atasehir Belediyesi (w)
Atasehir Belediyesi (w)
VS
Adana Idmanyurduspor (w)
Adana Idmanyurduspor (w)
16:00 21/04
Fatih Vatan Spor (w)
Fatih Vatan Spor (w)
VS
ALG Spor (w)
ALG Spor (w)
16:30 21/04
Gaziantep Asya Spor (W)
Gaziantep Asya Spor (W)
VS
Fatih Karagumruk (w)
Fatih Karagumruk (w)
18:00 21/04
Besiktas (w)
Besiktas (w)
VS
Fomget Genclik (w)
Fomget Genclik (w)
18:00 21/04
Beylerbeyi W
Beylerbeyi W
VS
Muratpasa (w)
Muratpasa (w)
18:00 21/04
Galatasaray SK(w)
Galatasaray SK(w)
VS
Ereglispor (w)
Ereglispor (w)
18:00 21/04
Trabzonspor(w)
Trabzonspor(w)
VS
Fenerbahce SK (w)
Fenerbahce SK (w)
GER Women

GER Women's Bundesliga II

16:00 21/04
Hoffenheim II(w)
Hoffenheim II(w)
VS
Turbine Potsdam (w)
Turbine Potsdam (w)
16:00 21/04
Bayern Munich II(w)
Bayern Munich II(w)
VS
SV Meppen (w)
SV Meppen (w)
16:00 21/04
Frankfurt II(w)
Frankfurt II(w)
VS
Monchengladbach (w)
Monchengladbach (w)
16:00 21/04
Gutersloh(w)
Gutersloh(w)
VS
Ingolstadt 04 (w)
Ingolstadt 04 (w)
SSDRFEF

SSDRFEF

16:00 21/04
CA Antoniano
CA Antoniano
VS
CD Estebona
CD Estebona
16:30 21/04
Real Betis B
Real Betis B
VS
Aguilas CF
Aguilas CF
16:30 21/04
La Union CF
La Union CF
VS
Manchego Ciudad
Manchego Ciudad
17:00 21/04
CD Cayon
CD Cayon
VS
Gimnastica Torrelavega
Gimnastica Torrelavega
17:00 21/04
Rayo Cantabria
Rayo Cantabria
VS
Arandina
Arandina
17:00 21/04
Arenas Club de Getxo
Arenas Club de Getxo
VS
Real Zaragoza B
Real Zaragoza B
17:00 21/04
Brea
Brea
VS
Utebo FC
Utebo FC
17:00 21/04
CE Europa
CE Europa
VS
CF Badalona
CF Badalona
17:00 21/04
Hercules
Hercules
VS
SCR Penya Deportiva
SCR Penya Deportiva
17:00 21/04
SE Penya Independent
SE Penya Independent
VS
RCD Espanyol B
RCD Espanyol B
17:00 21/04
FC Cartagena B
FC Cartagena B
VS
Cadiz B
Cadiz B
17:00 21/04
UCAM Murcia
UCAM Murcia
VS
CD San Roque de Lepe
CD San Roque de Lepe
17:00 21/04
Velez CF
Velez CF
VS
Sevilla Atletico
Sevilla Atletico
17:00 21/04
UD Sanse
UD Sanse
VS
CD Mensajero
CD Mensajero
17:00 21/04
AD Union Adarve
AD Union Adarve
VS
Getafe B
Getafe B
17:00 21/04
Ursaria
Ursaria
VS
Numancia
Numancia
17:30 21/04
Montijo
Montijo
VS
CD Badajoz
CD Badajoz
18:00 21/04
UD San Fernando
UD San Fernando
VS
CD Artistico Navalcarnero
CD Artistico Navalcarnero
POL Mloda Ekstraklasa

POL Mloda Ekstraklasa

16:00 21/04
Zaglebie Lubin Youth
Zaglebie Lubin Youth
VS
Arka Gdynia Youth
Arka Gdynia Youth
17:00 21/04
Gornik Zabrze Youth
Gornik Zabrze Youth
VS
Rakow Czestochowa Youth
Rakow Czestochowa Youth
17:00 21/04
Jagiellonia Bialystok Youth
Jagiellonia Bialystok Youth
VS
Cracovia Krakow (Youth)
Cracovia Krakow (Youth)
17:00 21/04
Pogon Szczecin Youth
Pogon Szczecin Youth
VS
Odra Opole Youth
Odra Opole Youth
KAZ Premier League

KAZ Premier League

16:00 21/04
FK Aksu
FK Aksu
VS
FK Yelimay Semey
FK Yelimay Semey
UKR First League

UKR First League

16:00 21/04
FK Epitsentr Dunayivtsi
FK Epitsentr Dunayivtsi
VS
FC Livyi Bereh
FC Livyi Bereh
16:45 21/04
FC Chernigiv
FC Chernigiv
VS
Metalist Kharkiv
Metalist Kharkiv
17:30 21/04
FK Nyva Buzova
FK Nyva Buzova
VS
FC Victoria Mykolaivka
FC Victoria Mykolaivka
18:15 21/04
Kremin Kremenchuk
Kremin Kremenchuk
VS
Nyva Ternopil
Nyva Ternopil
MAL Premier League

MAL Premier League

16:00 21/04
Sirens
Sirens
VS
Gudja United
Gudja United
SVK 3.Liga

SVK 3.Liga

16:00 21/04
Slavia TU Kosice
Slavia TU Kosice
VS
Stara Lubovna
Stara Lubovna
GRE Women

GRE Women's Super League

16:00 21/04
AEK Athens (W)
AEK Athens (W)
VS
AO Rea (W)
AO Rea (W)
17:30 21/04
Asteras Tripolis (W)
Asteras Tripolis (W)
VS
OFI FC (w)
OFI FC (w)
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

16:00 21/04
EPS Reservi
EPS Reservi
VS
EsPa
EsPa
POL Liga 3

POL Liga 3

16:00 21/04
Termalica BB Nieciecza II
Termalica BB Nieciecza II
VS
Orzel Ryczow
Orzel Ryczow
HUN NB III

HUN NB III

16:00 21/04
Gyirmot SE II
Gyirmot SE II
VS
SC Sopron
SC Sopron
16:00 21/04
Puskas Akademia II
Puskas Akademia II
VS
Komarom VSE
Komarom VSE
16:00 21/04
Vasas SC II
Vasas SC II
VS
Martfui LSE
Martfui LSE
16:00 21/04
Debreceni VSC II
Debreceni VSC II
VS
Ujpest FC B
Ujpest FC B
SVK U19 A

SVK U19 A

16:00 21/04
MFK Zemplin Michalovce U19
MFK Zemplin Michalovce U19
VS
DAC Dunajska Streda U19
DAC Dunajska Streda U19
16:00 21/04
Trencin U19
Trencin U19
VS
Spartak Trnava U19
Spartak Trnava U19
16:00 21/04
FC Tatran Presov U19
FC Tatran Presov U19
VS
Slovan Bratislava U19
Slovan Bratislava U19
SLO Women

SLO Women's League

16:00 21/04
ZNK Gazon (W)
ZNK Gazon (W)
VS
ZNK MSM Ptuj (w)
ZNK MSM Ptuj (w)
STDRFEF

STDRFEF

16:30 21/04
CD Gerena
CD Gerena
VS
Sevilla C
Sevilla C
16:30 21/04
Torrejon CF
Torrejon CF
VS
Alcorcon B
Alcorcon B
16:30 21/04
CU Collado Villalba
CU Collado Villalba
VS
CDF Tres Cantos
CDF Tres Cantos
16:30 21/04
Leganes B
Leganes B
VS
CF Pozuelo Alarcon
CF Pozuelo Alarcon
16:30 21/04
Parla Escuela
Parla Escuela
VS
Mostoles
Mostoles
16:30 21/04
CF Trival Valderas
CF Trival Valderas
VS
Villanueva del Pardillo
Villanueva del Pardillo
16:30 21/04
CD Calamonte
CD Calamonte
VS
UD Fuente de Cantos
UD Fuente de Cantos
16:30 21/04
Molinense
Molinense
VS
Deportiva Minera
Deportiva Minera
16:45 21/04
Grama
Grama
VS
Pobla De Mafumet CF
Pobla De Mafumet CF
17:00 21/04
UE Castelldefels
UE Castelldefels
VS
FC Vilafranca
FC Vilafranca
17:00 21/04
AE Prat
AE Prat
VS
CF Reus Deportiu
CF Reus Deportiu
17:00 21/04
CP San Cristobal
CP San Cristobal
VS
CF Peralada
CF Peralada
17:00 21/04
Sporting de Gijon B
Sporting de Gijon B
VS
CD Llanes
CD Llanes
17:00 21/04
CD Lealtad
CD Lealtad
VS
UC Ceares
UC Ceares
17:00 21/04
SD Lenense
SD Lenense
VS
UD Llanera
UD Llanera
17:00 21/04
Tenerife B
Tenerife B
VS
CD Buzanada
CD Buzanada
17:00 21/04
CFJ Mollerussa
CFJ Mollerussa
VS
Girona B
Girona B
17:00 21/04
UD Gijon Industrial
UD Gijon Industrial
VS
CD Praviano
CD Praviano
17:00 21/04
Real Titanico Laviana
Real Titanico Laviana
VS
Barcia
Barcia
17:00 21/04
CD Guarnizo
CD Guarnizo
VS
AD Siete Villas
AD Siete Villas
17:00 21/04
Coria CF
Coria CF
VS
Xerez Deportivo
Xerez Deportivo
17:00 21/04
CD Colonia Moscardo
CD Colonia Moscardo
VS
Rayo Vallecano B
Rayo Vallecano B
17:00 21/04
Las Rozas
Las Rozas
VS
CD Canillas
CD Canillas
17:00 21/04
RSD Alcala Henares
RSD Alcala Henares
VS
Real Madrid C
Real Madrid C
17:00 21/04
Almeria B
Almeria B
VS
Real Jaen CF
Real Jaen CF
17:00 21/04
Mallorca B
Mallorca B
VS
UD Poblense
UD Poblense
17:00 21/04
Yugo UD Socuellamos
Yugo UD Socuellamos
VS
CD Marchamalo
CD Marchamalo
17:00 21/04
CD Plus Ultra
CD Plus Ultra
VS
CD Cieza
CD Cieza
17:00 21/04
Viveiro CF
Viveiro CF
VS
CD Estradense
CD Estradense
17:00 21/04
Poli Almeria
Poli Almeria
VS
CD Torreperogil
CD Torreperogil
17:00 21/04
Juventud Torremolinos CF
Juventud Torremolinos CF
VS
CD Huetor Vega
CD Huetor Vega
17:00 21/04
Racing Rioja
Racing Rioja
VS
Casalarreina
Casalarreina
17:15 21/04
Atletico Arteixo
Atletico Arteixo
VS
Silva SD
Silva SD
17:30 21/04
CE L'Hospitalet
CE L
VS
FC  L
FC L
17:30 21/04
Portmany
Portmany
VS
Constancia
Constancia
17:30 21/04
Atletico Pueblonuevo
Atletico Pueblonuevo
VS
Olivenza FC
Olivenza FC
17:30 21/04
CP Montehermoso
CP Montehermoso
VS
Moralo CP
Moralo CP
17:30 21/04
CF Trujillo
CF Trujillo
VS
CD Diocesano
CD Diocesano
18:00 21/04
Atletico Victoria
Atletico Victoria
VS
UD Tamaraceite
UD Tamaraceite
18:00 21/04
UD Gran Tarajal ST
UD Gran Tarajal ST
VS
Teror
Teror
18:00 21/04
Las Palmas Atletico
Las Palmas Atletico
VS
Arucas CF
Arucas CF
18:00 21/04
Anorga
Anorga
VS
Urduliz FT
Urduliz FT
18:00 21/04
Atlético Mancha Real
Atlético Mancha Real
VS
Atletico Melilla
Atletico Melilla
EST Esiliiga

EST Esiliiga

16:30 21/04
Elva
Elva
VS
Tabasalu Charma
Tabasalu Charma
16:30 21/04
Paide Linnameeskond B
Paide Linnameeskond B
VS
Tallinna FC Ararat TTU
Tallinna FC Ararat TTU
16:30 21/04
JK Tallinna Kalev II
JK Tallinna Kalev II
VS
Harju JK Laagri
Harju JK Laagri
16:30 21/04
JK Welco Elekter
JK Welco Elekter
VS
Tallinna FC Levadia B
Tallinna FC Levadia B
Esiliiga B

Esiliiga B

16:30 21/04
Parnu JK
Parnu JK
VS
Tartu JK Maag Tammeka B
Tartu JK Maag Tammeka B
EST Women

EST Women's Meistri Liiga

16:30 21/04
Saku Sporting(w)
Saku Sporting(w)
VS
Tallinna FC Ararat (W)
Tallinna FC Ararat (W)
IND Division 2

IND Division 2

16:30 21/04
Kenkre
Kenkre
VS
SC Bengaluru
SC Bengaluru
17:30 21/04
Sporting Clube de Goa
Sporting Clube de Goa
VS
Dempo
Dempo
UKR Second League

UKR Second League

16:30 21/04
Zvyahel NV
Zvyahel NV
VS
Karpaty Lviv II
Karpaty Lviv II
IRE Leinster Senior League

IRE Leinster Senior League

16:45 21/04
Ringmahon Rangers
Ringmahon Rangers
VS
Carrigaline United
Carrigaline United
17:00 21/04
Bangor Celtic
Bangor Celtic
VS
Killester Donnycarney
Killester Donnycarney
17:00 21/04
Lucan United
Lucan United
VS
Tolka Rovers
Tolka Rovers
18:00 21/04
Bluebell United
Bluebell United
VS
Wayside Celtic
Wayside Celtic
18:00 21/04
Crumlin United
Crumlin United
VS
St. Mochtas
St. Mochtas
POL Liga 2

POL Liga 2

17:00 21/04
Lech II Poznan
Lech II Poznan
VS
Stal Stalowa Wola
Stal Stalowa Wola
18:00 21/04
Radunia Stezyca
Radunia Stezyca
VS
GKS Jastrzebie
GKS Jastrzebie
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

17:00 21/04
Oliveirense
Oliveirense
VS
CF Os Belenenses
CF Os Belenenses
UKR Premier League

UKR Premier League

17:00 21/04
Veres
Veres
VS
Dnipro-1
Dnipro-1
GER Regionalliga

GER Regionalliga

17:00 21/04
Hannover 96 Am
Hannover 96 Am
VS
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
18:00 21/04
SV Babelsberg 03
SV Babelsberg 03
VS
Energie Cottbus
Energie Cottbus
18:00 21/04
Hertha BSC Berlin Youth
Hertha BSC Berlin Youth
VS
Chemnitzer
Chemnitzer
18:00 21/04
Carl Zeiss Jena
Carl Zeiss Jena
VS
Berliner AK 07
Berliner AK 07
18:00 21/04
Eimsbutteler TV
Eimsbutteler TV
VS
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
Liga F Women

Liga F Women

17:00 21/04
Atletico de Madrid(w)
Atletico de Madrid(w)
VS
Real Betis Balompié (w)
Real Betis Balompié (w)
SPDRFEFA

SPDRFEFA

17:00 21/04
Gimnastic de Tarragona
Gimnastic de Tarragona
VS
Celta Vigo B
Celta Vigo B
17:00 21/04
AD Ceuta
AD Ceuta
VS
CD Atlético Baleares
CD Atlético Baleares
17:00 21/04
Granada CF B
Granada CF B
VS
San Fernando CD
San Fernando CD
17:00 21/04
Malaga
Malaga
VS
Real Murcia
Real Murcia
17:00 21/04
UD Melilla
UD Melilla
VS
Merida AD
Merida AD
17:00 21/04
UD Ibiza
UD Ibiza
VS
Atletico de Madrid B
Atletico de Madrid B
Ken-SL

Ken-SL

17:00 21/04
Mulembe United
Mulembe United
VS
Dimba Patriots FC
Dimba Patriots FC
17:00 21/04
MCF FC
MCF FC
VS
Vihiga Bullets
Vihiga Bullets
LIT A Lyga

LIT A Lyga

17:00 21/04
Panevezys
Panevezys
VS
Transinvest
Transinvest
BLR First League

BLR First League

17:00 21/04
FK Orsha
FK Orsha
VS
Niva Dolbizno
Niva Dolbizno
THA League 3

THA League 3

17:00 21/04
Sisaket United
Sisaket United
VS
Bangkok
Bangkok
CHN MAC Liga de Elite

CHN MAC Liga de Elite

17:00 21/04
MUST C.P.K.
MUST C.P.K.
VS
Hang Sai
Hang Sai
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

17:00 21/04
Lion City Sailors
Lion City Sailors
VS
Tampines Rovers FC
Tampines Rovers FC
SPA SF Women

SPA SF Women

17:00 21/04
Osasuna(w)
Osasuna(w)
VS
EDF Logroño (w)
EDF Logroño (w)
17:00 21/04
Seccio Esportiva (w)
Seccio Esportiva (w)
VS
Athletic Bilbao B Women
Athletic Bilbao B Women
17:00 21/04
Barcelona B(w)
Barcelona B(w)
VS
RCD Espanyol (w)
RCD Espanyol (w)
17:00 21/04
Deportivo La Coruna(w)
Deportivo La Coruna(w)
VS
Cacereno (W)
Cacereno (W)
17:00 21/04
CD Alaves(w)
CD Alaves(w)
VS
CE Europa (w)
CE Europa (w)
SPA U19

SPA U19

17:00 21/04
Espanyol U19
Espanyol U19
VS
Sabadell U19
Sabadell U19
17:00 21/04
CD San Francisco U19
CD San Francisco U19
VS
UD Cornella U19
UD Cornella U19
17:00 21/04
UDC Txantrea U19
UDC Txantrea U19
VS
AD San Juan U19
AD San Juan U19
17:00 21/04
CD 26 de Febrero U19
CD 26 de Febrero U19
VS
Real Betis U19
Real Betis U19
17:30 21/04
ED Val Minor Nigran U19
ED Val Minor Nigran U19
VS
Racing Santander U19
Racing Santander U19
NED Eredivisie Vrouwen

NED Eredivisie Vrouwen

17:15 21/04
Ado Den Haag(w)
Ado Den Haag(w)
VS
Feyenoord Rotterdam (w)
Feyenoord Rotterdam (w)
17:15 21/04
Excelsior Barendrecht(w)
Excelsior Barendrecht(w)
VS
Fortuna Sittard (w)
Fortuna Sittard (w)
17:15 21/04
Utrecht(w)
Utrecht(w)
VS
FC Twente Enschede (w)
FC Twente Enschede (w)
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

17:30 21/04
Cracovia Krakow
Cracovia Krakow
VS
Puszcza Niepolomice
Puszcza Niepolomice
Serie A

Serie A

17:30 21/04
Sassuolo
Sassuolo
VS
Lecce
Lecce
TNK Super League

TNK Super League

17:30 21/04
Basaksehir FK
Basaksehir FK
VS
Caykur Rizespor
Caykur Rizespor
TUR First League

TUR First League

17:30 21/04
Bodrum FK
Bodrum FK
VS
S.Urfaspor
S.Urfaspor
THA League 1

THA League 1

17:30 21/04
Muangthong United
Muangthong United
VS
Lamphun Warriors
Lamphun Warriors
18:00 21/04
PT Prachuap FC
PT Prachuap FC
VS
Sukhothai
Sukhothai
THA League 2

THA League 2

17:30 21/04
Chiangmai FC
Chiangmai FC
VS
Chainat Hornbill FC
Chainat Hornbill FC
18:00 21/04
Rayong FC
Rayong FC
VS
Samut Prakan City
Samut Prakan City
ITA Women

ITA Women's Serie A

17:30 21/04
Sampdoria (w)
Sampdoria (w)
VS
AC Milan (w)
AC Milan (w)
POL Liga 1

POL Liga 1

17:40 21/04
Arka Gdynia
Arka Gdynia
VS
Wisla Plock
Wisla Plock
GER BAY Premier League

GER BAY Premier League

17:45 21/04
Frohnauer SC
Frohnauer SC
VS
SFC Stern 1900
SFC Stern 1900
GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

18:00 21/04
FC Pari Nizhniy Novgorod
FC Pari Nizhniy Novgorod
VS
Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
ENG FA WSL

ENG FA WSL

18:00 21/04
Manchester United Women(w)
Manchester United Women(w)
VS
Tottenham Hotspur (w)
Tottenham Hotspur (w)
ENG FA WSL 2

ENG FA WSL 2

18:00 21/04
Reading(w)
Reading(w)
VS
Durham Women
Durham Women
SWE Superettan

SWE Superettan

18:00 21/04
IK Oddevold
IK Oddevold
VS
Gefle IF
Gefle IF
SWE Damallsvenskan

SWE Damallsvenskan

18:00 21/04
Hammarby(w)
Hammarby(w)
VS
Brommapojkarna (w)
Brommapojkarna (w)
SWE Division 1

SWE Division 1

18:00 21/04
Tvaakers IF
Tvaakers IF
VS
BK Olympic
BK Olympic
18:00 21/04
Pitea IF
Pitea IF
VS
Orebro Syrianska IF
Orebro Syrianska IF
SWE Division 2

SWE Division 2

18:00 21/04
IFK Ostersund
IFK Ostersund
VS
IFK Lulea
IFK Lulea
18:00 21/04
Varbergs GIF FK
Varbergs GIF FK
VS
Qviding FIF
Qviding FIF
18:00 21/04
Jarfalla
Jarfalla
VS
Sandvikens AIK FK
Sandvikens AIK FK
18:00 21/04
Huddinge IF
Huddinge IF
VS
Syrianska Botkyrka IF
Syrianska Botkyrka IF
18:00 21/04
Enskede IK
Enskede IK
VS
Mjolby AI FF
Mjolby AI FF
NOR Women

NOR Women's 1.Divisjon

18:00 21/04
Kil Hemne(w)
Kil Hemne(w)
VS
Avaldsnes (w)
Avaldsnes (w)
CHN Super League

CHN Super League

18:00 21/04
Henan FC
Henan FC
VS
Qingdao Hainiu FC
Qingdao Hainiu FC
POL Women

POL Women's Ekstraliga

18:00 21/04
Stomil Olsztyn(w)
Stomil Olsztyn(w)
VS
Pogon Szczecin Women
Pogon Szczecin Women
BLR Premier League

BLR Premier League

18:00 21/04
FC Slutsk
FC Slutsk
VS
FK Isloch Minsk
FK Isloch Minsk
LAT Higher League

LAT Higher League

18:00 21/04
Metta Lu Riga
Metta Lu Riga
VS
Riga FC
Riga FC
DEN Elitedivisionen

DEN Elitedivisionen

18:00 21/04
Kolding B(w)
Kolding B(w)
VS
Fortuna Hjorring (w)
Fortuna Hjorring (w)
AFC Futsal Championship

AFC Futsal Championship

18:00 21/04
Myanmar Futsal
Myanmar Futsal
VS
China Futsal
China Futsal
18:00 21/04
Thailand Futsal
Thailand Futsal
VS
Vietnam Futsal
Vietnam Futsal
DEN 3rd Division GpA

DEN 3rd Division GpA

18:00 21/04
IF Lyseng
IF Lyseng
VS
Vanlose
Vanlose
FIN Women

FIN Women's Ykkonen

18:00 21/04
Ilves II(w)
Ilves II(w)
VS
VIFK Vaasa (w)
VIFK Vaasa (w)
NOR 3.Divisjon

NOR 3.Divisjon

18:00 21/04
Rosenborg B
Rosenborg B
VS
Lillestrom B
Lillestrom B
18:00 21/04
Elverum
Elverum
VS
IF Floya
IF Floya
BLR Women

BLR Women's League

18:00 21/04
Lokomotiv Vitebsk(w)
Lokomotiv Vitebsk(w)
VS
ABFF U19 (w)
ABFF U19 (w)
ZA Women

ZA Women's League

18:00 21/04
University of Pretoria (W)
University of Pretoria (W)
VS
Copper Belts FC (w)
Copper Belts FC (w)
FIN U20 League

FIN U20 League

18:00 21/04
KoPSe U20
KoPSe U20
VS
PPJ U20
PPJ U20
FAR Women

FAR Women's Division 1

18:15 21/04
HB Torshavn (w)
HB Torshavn (w)
VS
KI Klaksvik (w)
KI Klaksvik (w)
Anh EFL Championship

Anh EFL Championship

18:30 21/04
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
VS
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
GER Bundesliga 2

GER Bundesliga 2

18:30 21/04
Hannover 96
Hannover 96
VS
FC St. Pauli
FC St. Pauli
18:30 21/04
Hansa Rostock
Hansa Rostock
VS
1. FC Magdeburg
1. FC Magdeburg
18:30 21/04
Karlsruher SC
Karlsruher SC
VS
Hertha Berlin
Hertha Berlin
GER 3.Liga

GER 3.Liga

18:30 21/04
SV Waldhof Mannheim
SV Waldhof Mannheim
VS
Rot-Weiss Essen
Rot-Weiss Essen