Kết quả bóng đá Hôm nay
-
15:15 11/05SK Petrin Plzen 3-0 FK Horovicko
-
15:15 11/05FK Fotbal Trinec 5-2 Hranice KUNZ
-
15:10 11/05Newmarket SFC 5-0 University of Queensland
-
15:00 11/05Adamstown Rosebud(w) 2-5 Broadmeadow Magic (w)
-
15:00 11/05CSO Teleajenul Valeni de Munte 0-0 CSO Boldesti Scaieni
-
15:00 11/05Richards Bay FC Reserves 3-1 Cape Town Spurs Reserves
-
15:00 11/05NK Istra 1961 U19 5-0 ZNK Osijek U19
-
15:00 11/05NK Rudes U19 3-3 Mladost Zdralovi U19
-
15:00 11/05HNK Gorica U19 1-2 NK Varazdin U19
-
15:00 11/05Szombathelyi Haladas U19 7-0 NergihasaU19
-
15:00 11/05Polokwane City Reserves 2-1 Orlando Pirates Reserves
-
15:00 11/05Cape Town City FC Reserves 1-0 Kaizer Chiefs Reserves
-
15:00 11/05Amazulu Reserves 1-5 Supersport United Reserves
-
15:00 11/05Sekhukhune United Reserves 3-3 Royal AM Reserves
-
15:00 11/05Ashdod MS U19 1-3 Hapoel Tel Aviv U19
-
15:00 11/05Murcia B 2-4 Deportiva Minera
-
15:00 11/05Taipei Brao Women 0-2 Hang Yuan FC (w)
-
15:00 11/05CSA Steaua Bucuresti 2-0 Concordia Chiajna
-
15:00 11/05AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-1 Tunari
-
15:00 11/05Chindia Targoviste 3-0 CSM Slatina
-
15:00 11/05Unirea Dej 1-0 Alexandria
-
15:00 11/05Metaloglobus 1-1 Arges
-
15:00 11/05ACS Dumbravita 1-1 Ceahlaul Piatra Neamt
-
15:00 11/05Guangxi Hengchen FC 1-1 Shanghai Port Ⅱ
-
15:00 11/05Ferencvarosi U19 2-0 Ujpest FC U19
-
15:00 11/05Illes Akademia Haladas U19 7-0 Kisvárda FC U19
-
15:00 11/05North Brisbane 1-3 Virginia United
-
15:00 11/05Mount Gravatt Hawks 4-0 Brisbane Knights
-
15:00 11/05Maroochydore 5-3 Pine Hills
-
15:00 11/05Souths United 1-2 Taringa Rovers
-
15:00 11/05Brisbane Strikers 3-1 Caboolture FC
-
15:00 11/05Ipswich City 2-1 Broadbeach United
-
15:00 11/05Mitchelton FC 1-1 Southside Eagles
-
15:00 11/05West Adelaide SC 3-2 Adelaide Vipers
-
15:00 11/05FC Tokyo 3-3 Kashiwa Reysol
-
15:00 11/05Bonnyrigg White Eagles 3-1 University NSW
-
14:45 11/05Monaro Panthers 1-1 Tuggeranong United
-
14:30 11/05Metro United Reserves(w) 4-0 Sturt Lions Reserves (W)
-
14:30 11/05Mamelodi Sundowns Reserves 6-0 Moroka Swallows Reserves
-
14:30 11/05Hapoel Kfar Saba U19 2-1 Hapoel Raanana Roei U19
-
14:30 11/05Loyola Meralco Sparks 8-0 Manila Montet
-
14:30 11/05Xi‘an Ronghai FC 0-2 Langfang City of Glory
-
14:30 11/05Jiangxi Lushan 0-3 Dalian Yingbo
-
14:30 11/05Busan I Park 2-3 Chungnam Asan
-
14:30 11/05Incheon United 1-2 Football Club Seoul
-
14:30 11/05NWS Spirit FC 1-0 Wollongong Wolves
-
14:30 11/05White City Woodville 2-2 Adelaide United FC (Youth)
-
14:15 11/05Adelaide Cobras Reserves 1-1 Adelaide Blue Eagles Reserve
-
14:15 11/05Western Spirit 1-3 Redcliffe PCYC
-
14:10 11/05Hills Brumbies U20 5-1 APIA Leichhardt Tigers U20
-
14:00 11/05Wanneroo City 2-7 Perth SC
-
14:00 11/05South West Queensland Thunder(w) 0-4 Gold Coast Knights (w)
-
14:00 11/05Dulwich Hill U20 3-0 Canterbury Bankstown U20
-
14:00 11/05Macarthur Rams U20 2-2 Inter Lions U20
-
14:00 11/05Bankstown City Lions U20 1-1 Blacktown Spartans U20
-
14:00 11/05St George City FA U20 2-1 Sutherland Sharks U20
-
14:00 11/05Stirling Macedonia 1-0 Balcatta FC
-
14:00 11/05Taichung Blue Whale(w) 0-2 Kaohsiung Attackers(w)
-
14:00 11/05Dalian K'un City 0-0 Tai'an Tiankuang
-
14:00 11/05Beijing(w) 1-0 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)
-
14:00 11/05Hangzhou Bank(w) 0-1 Shandong Jsff (w)
-
14:00 11/05Guangdong(w) 1-1 Wuhan Jianghan (w)
-
14:00 11/05Yenisey Krasnoyarsk(w) 0-3 Zenit St Petersburg (w)
-
14:00 11/05Peninsula Power 0-0 Moreton Bay United
-
14:00 11/05Gold Coast Knights 4-1 Redlands United FC
-
14:00 11/05Cerezo Osaka 1-4 Vissel Kobe
-
14:00 11/05Nagoya Grampus 0-1 Gamba Osaka
-
14:00 11/05Lee Man 1-2 Sham Shui Po
-
13:45 11/05Moreton City Excelsior II U23 4-2 Logan Lightning U23
-
13:45 11/05Kingston City U23 2-3 Caroline Springs George Cross U23
-
13:45 11/05Launceston City 1-2 South Hobart
-
13:45 11/05Kingborough Lions 5-0 Launceston United
-
13:30 11/05University Azzurri FC 4-1 Hellenic AC
-
13:30 11/05North Sunshine Eagles 2-0 Boroondara Eagles
-
13:30 11/05Mandurah City 1-5 Olympic Kingsway SC
-
13:30 11/05Gwulup Croatia 0-3 Perth RedStar
-
13:30 11/05Fremantle City 1-4 Sorrento F.C.
-
13:30 11/05Riverside Olympic 1-2 Hobart Zebras
-
13:30 11/05Salisbury United 2-2 Playford City
-
13:30 11/05Hakoah Sydney FC 2-1 Northern Tigers
-
13:15 11/05Belconnen United 4-0 Canberra Juventus
-
13:15 11/05Hume City U23 0-0 Oakleigh Cannons U23
-
13:00 11/05Zetech Sparks FC (W) 2-2 KSL FC (W)
-
13:00 11/05Bonnyrigg White Eagles U20 1-2 UNSW FC U20
-
13:00 11/05South Melbourne(w) 3-1 Calder United SC (w)
-
13:00 11/05Shonan Bellmare 0-0 Machida Zelvia
-
13:00 11/05Kawasaki Frontale 3-0 Hokkaido Consadole Sapporo
-
12:45 11/05Mitchelton U23 2-2 Southside Eagles U23
-
12:45 11/05Ipswich FC U23 3-1 Broadbeach United U23
-
12:45 11/05Brisbane Strikers U23 5-3 Caboolture FC U23
-
12:40 11/05Delhi Tigers 0-6 United Bharat
-
12:30 11/05Monaro Panthers U23 3-2 Tuggeranong United U23
-
12:30 11/05Western Strikers SC 2-0 Sturt Lions
-
12:30 11/05Cumberland United FC 2-0 Adelaide Victory
-
12:30 11/05Campbelltown City SC 2-2 Para Hills Knlghts SC
-
12:30 11/05Adelaide Raiders SC 2-3 Modbury Jets
-
12:30 11/05Adelaide Comets FC 0-0 Croydon Kings
-
12:20 11/05Yoogali SC 0-4 Cooma Tigers
-
12:00 11/05Melville United 1-4 Western Springs AFC
-
12:00 11/05Malvern City 2-0 Mazenod Victory
-
12:00 11/05Nunawading City 3-5 Brunswick Juventus
-
12:00 11/05Beaumaris 1-0 Goulburn Valley Suns
-
12:00 11/05Canberra Olympic 1-4 Canberra FC
-
12:00 11/05Alamein (w) 1-3 Preston Lions (w)
-
12:00 11/05Bulleen Lions(w) 7-0 Bentleigh Greens (W)
-
12:00 11/05Essendon Royals (W) 1-0 Brunswick Juventus (W)
-
12:00 11/05Hiroshima Sanfrecce(w) 0-2 Omiya Ardija Ventus
-
12:00 11/05Elfen Saitama(w) 1-2 NTV Tokyo Verdy Beleza
-
12:00 11/05Pyeongtaek Citizen 2-3 Jeonju Citizen FC
-
12:00 11/05Sejong Vanesse FC 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors II
-
12:00 11/05Geoje Citizen 3-1 Jinju Citizen
-
12:00 11/05Chuncheon Citizen 3-2 Gyeongju KHNP
-
12:00 11/05Siheung City 0-2 Gangneung City
-
12:00 11/05Orca Kamogawa(w) 0-0 Yokohama Seagulls Women
-
12:00 11/05Jfa Academy Fukushima(w) 2-1 Yamato Sylphid (w)
-
12:00 11/05Vegalta Sendai 2-1 Thespa Gunma
-
12:00 11/05Shimizu S Pulse 4-0 Kagoshima United
-
12:00 11/05Jubilo Iwata 0-3 Sagan Tosu
-
12:00 11/05Kyoto Sanga 2-3 Avispa Fukuoka
-
12:00 11/05Albirex Niigata 2-4 Urawa Red Diamonds
-
12:00 11/05Eastern Lions SC 1-1 Werribee City
-
12:00 11/05North Geelong Warriors 0-3 Melbourne City NPL
-
12:00 11/05Moreland City 4-0 Dandenong Thunder
-
12:00 11/05Manningham United Blues 4-5 Altona Magic
-
12:00 11/05Avondale FC 5-1 Port Melbourne
-
12:00 11/05Bulls Academy 7-1 Mt Druitt Town Rangers FC
-
11:45 11/05Peninsula Power U23 1-4 Moreton Bay United U23
-
11:30 11/05Kingborough Lions U21 3-3 Launceston City U21
-
11:30 11/05Hobart City FC 1-3 Hobart United
-
11:30 11/05Lambton Jarvis 7-0 Adamstown Rosebuds FC
-
11:30 11/05Devonport City 1-1 Glenorchy Knights FC
-
11:15 11/05Riverside Olympic U21 3-0 Clarence Zebras FC U21
-
11:15 11/05Wagga City Wanderers 4-1 Brindabella Blues FC
-
11:00 11/05North Wellington AFC 1-5 Western Suburbs
-
11:00 11/05Nittaidai SMG(w) 1-5 Shizuoka Sangyo University (w)
-
11:00 11/05Speranza Takatsuki(w) 1-2 IGA Kunoichi (w)
-
11:00 11/05Ehime FC(w) 2-0 AS Harima ALBION (w)
-
11:00 11/05Diosa Izumo(w) 1-0 Kibi International University (w)
-
11:00 11/05Fukuoka An(w) 0-2 SEISA OSA Rheia (w)
-
11:00 11/05Diavorosso Hiroshima (w) 0-1 Veertien Mie (w)
-
10:45 11/05Wellington Olympic 3-0 Miramar Rangers
-
10:45 11/05Belconnen United Women 2-0 Canberra Olympic (w)
-
10:30 11/05Adelaide Comets(w) 3-0 West Torrens Birkalla (w)
-
10:15 11/05Western Strikers Reserves 0-5 Sturt Lions Reserves
-
10:15 11/05Cumberland United Reserves 3-0 Adelaide Victory Reserves
-
10:15 11/05Campbelltown City Reserve 2-0 Para Hills Knights Reserves
-
10:15 11/05Adelaide City Reserve 3-1 North Eastern MetroStars Reserve
-
10:15 11/05Adelaide Comets Reserves 2-6 Croydon Kings Reserves
-
10:06 11/05Juarez(w) 0-1 Tigres(w)
-
10:00 11/05Selwyn United 0-3 Ferrymead Bays
-
10:00 11/05Auckland United 2-0 East Coast Bays
-
10:00 11/05Adelaide Raiders SC Reserve 2-0 Modbury Jets Reserve
-
10:00 11/05Woden Valley 2-1 Canberra White Eagles
-
09:45 11/05Salisbury Utd Reserves 3-0 Playford Reserves
-
09:45 11/05West Torrens Birkalla B 5-1 Fulham United FC Reserves
-
09:45 11/05North Geelong Warriors U23 1-6 Melbourne City U23
-
09:45 11/05Manningham United Blues U23 0-3 Altona Magic U23
-
09:30 11/05Cashmere Technical 11-0 Burwood AFC
-
09:30 11/05Stop Out 1-1 Wellington Phoenix Reserve
-
09:30 11/05Waterside Karori 2-1 Island Bay United
-
09:30 11/05Portland Timbers Reserves 4-1 Tacoma Defiance
-
09:30 11/05Eastern Lions U23 4-2 Werribee City U23
-
09:30 11/05Moreland City U23 3-0 Dandenong Thunder U23
-
09:15 11/05Devonport Strikers(w) 2-2 Glenorchy Knights Women
-
09:15 11/05Kingborough Lions(w) 4-3 Launceston United Women
-
09:00 11/05North Shore United 3-1 Takapuna
-
09:00 11/05Nomads 4-0 Halswell United
-
09:00 11/05Riverside Olympic(w) 2-2 Taroona (w)
-
09:00 11/05Avondale U23 1-1 Port Melbourne U23
-
08:30 11/05Universitario Deportes (w) 0-0 Alianza Lima (w)
-
08:30 11/05Adelaide Comets Reserve (w) 2-2 West Torrens Birkalla Reserves (W)
-
08:00 11/05Dimas Escazu (w) 2-0 Sporting San Jose (w)
-
08:00 11/05Unam Pumas(w) 0-2 Monterrey (w)
-
07:30 11/05Goiás EC 2-0 Ituano SP
-
07:30 11/05CRB 2-0 Chapecoense SC
-
07:30 11/05Libertad 4-1 Sol de America
-
07:15 11/05CA Newell's Old Boys 2-0 CA Platense
-
07:15 11/05Argentinos Juniors 3-2 Rosario Central
-
07:10 11/05Racing Louisville(w) 1-2 Washington Spirit (w)
-
07:00 11/05Real Tomayapo 2-0 San Jose de Oruro
-
07:00 11/05Sarmiento Resistencia 3-1 Boca Unidos
-
07:00 11/05Huntsville City 0-1 Toronto FC II
-
07:00 11/05SV River Plate 0-2 Racing Club Aruba
-
07:00 11/05Deportivo Cuenca 2-1 Cumbaya FC
-
06:30 11/05Sportivo Limpeno (w) 4-0 General Caballero JLM (w)
-
06:30 11/05Rubio nu 0-3 Club Fernando de la Mora
-
06:15 11/05Oratorio (w) 3-0 Trem AP (W)
-
06:10 11/05Apotheos 2-1 865 Alliance
-
06:10 11/05Temperley 2-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero
-
06:05 11/05Excursionistas 2-0 Canuelas FC
-
06:00 11/05Louisiana Krewe FC 3-1 Blue Goose SC
-
06:00 11/05Concon National 2-1 General VelAsquez
-
06:00 11/05Nacional Montevideo 1-4 Centro Atletico Fenix
-
06:00 11/05York United FC 3-1 Valour
-
06:00 11/05Union San Felipe 2-2 Santiago Morning
-
06:00 11/05Loudoun United 0-2 El Paso Locomotive FC
-
05:30 11/05Point Michel FC 3-3 Dublanc FC
-
05:30 11/05Democrata SL/MG 4-0 Tupi Juiz de Fora MG
-
05:10 11/05GA Sampaio 6-0 Roraima
-
05:00 11/05Aguilas UP 1-0 Panama City FC
-
05:00 11/05Plaza Colonia 1-0 CA Atenas de San Carlos
-
05:00 11/05Gremio Novorizontino 0-3 Ceara
-
05:00 11/05Mayo Par 3-1 Tacuary
-
05:00 11/05CA Sarmiento 1-2 Instituto de Córdoba
-
04:15 11/05Guaireña 1-1 Martin Ledesma
-
04:10 11/052 de Mayo (W) 1-1 Sportivo Trinidense (W)
-
04:00 11/05Santiago City 5-2 Deportes Quillon
-
04:00 11/05Hviti Riddarinn 1-4 Augnablik Kopavogur
-
04:00 11/05International Miami B 1-2 Chattanooga
-
03:30 11/05Carlos Mannucci W 2-1 FBC Melgar (W)
-
03:30 11/05Inter Palmira (W) 0-0 Millonarios Women
-
03:10 11/05AE Real 2-1 Rio Negro RR
-
03:00 11/05UD San Luis 1-1 CD Verdellada
-
03:00 11/05Ellidi 3-5 IH Hafnarfjordur
-
03:00 11/05Villa Santa Brigida 3-3 UD Tamaraceite
-
02:50 11/05Hercilio Luz U20 3-2 Chapecoense (Youth)
-
02:50 11/05AS Garde Nationale 0-0 AS Douanes Nouakchott
-
02:30 11/05Deportivo Union Comercio 2-2 AD Tarma
-
02:15 11/05UMF Vidir 0-2 Kari Akranes
-
02:15 11/05Grindavik 1-1 IR Reykjavik
-
02:15 11/05Grotta Seltjarnarnes 1-0 Keflavik
-
02:15 11/05Stjarnan Gardabaer 1-1 Fram Reykjavik
-
02:15 11/05GD Chaves 0-1 FC Famalicao
-
02:00 11/05Dragonas IDV (W) 4-0 Deportivo Ibarra (W)
-
02:00 11/05Crusaders Newtownabbey Strikers(w) 5-1 Mid Ulster (w)
-
02:00 11/05Lisburn(w) 0-7 Linfield (w)
-
02:00 11/05St Joseph's FC 1-1 Lincoln Red Imps FC
-
02:00 11/05Morocco U17 (w) 4-0 Algeria (W) U17
-
02:00 11/05Doncaster Rovers 0-2 Crewe Alexandra
-
02:00 11/05Nîmes Olympique 4-2 Sochaux
-
02:00 11/05Versailles 78 0-1 GOAL FC
-
02:00 11/05US Orléans 2-1 Red Star FC 93
-
02:00 11/05Chamois Niortais 2-0 Le Mans
-
02:00 11/05Nancy 1-3 Chateauroux
-
02:00 11/05Marignane Gignac 2-0 FC Rouen
-
02:00 11/05Epinal 1-2 Villefranche
-
02:00 11/05Dijon 3-2 Martigues
-
02:00 11/05Cholet 0-2 Avranches
-
02:00 11/05Nice 1-0 Le Havre AC
-
02:00 11/05Brestois 1-1 Reims
-
02:00 11/05Deportivo Alavés 2-2 Girona
-
01:50 11/05Cliftonville (w) 5-0 Derry City Women
-
01:45 11/05Independente Futebol Sao Joseense U20 1-0 Iguacu U20
-
01:45 11/05Caernarfon 2-0 UWIC Inter Cardiff
-
01:45 11/05Partick Thistle FC 2-1 Airdrie United
-
01:45 11/05Treaty United 2-2 Wexford
-
01:45 11/05Kerry FC 1-2 UC Dublin
-
01:45 11/05Finn Harps 3-2 Longford Town
-
01:45 11/05Cobh Ramblers 0-3 Cork City
-
01:45 11/05Athlone Town 2-1 Bray Wanderers
-
01:45 11/05Shamrock Rovers 2-2 St. Patricks Athletic
-
01:45 11/05Waterford United 4-1 Dundalk
-
01:45 11/05Shelbourne 1-1 Drogheda United
-
01:45 11/05Galway United FC 0-0 Sligo Rovers
-
01:45 11/05Derry City 1-0 Bohemians
-
01:45 11/05Frosinone 0-5 Inter Milan
-
01:45 11/05Valenciennes 2-1 Quevilly Rouen Métropole
-
01:45 11/05Saint-Étienne 1-1 Rodez Aveyron
-
01:45 11/05FC Annecy 1-2 Angers
-
01:45 11/05Pau FC 1-2 Bastia
-
01:45 11/05Paris FC 2-1 Guingamp
-
01:45 11/05Stade Lavallois MFC 1-2 Troyes
-
01:45 11/05USL Dunkerque 2-2 Caen
-
01:45 11/05Concarneau 4-2 Bordeaux
-
01:45 11/05Amiens 0-0 AJ Auxerre
-
01:45 11/05Ajaccio 1-2 Grenoble
-
01:30 11/05Campo Mourao U20 0-9 Atletico Paranaense (Youth)
-
01:30 11/05Argentino Quilmes Reserves 0-0 Club Comunicaciones U20
-
01:30 11/05USFAS Bamako 1-2 Afrique Football Elite
-
01:30 11/05Deportivo Camioneros 0-0 Gutierrez
-
01:30 11/05Luzern 1-1 Grasshopper
-
01:30 11/05Lausanne Sports 0-0 FC Basel 1893
-
01:30 11/05Hibernian(w) 2-0 Hearts (w)
-
01:30 11/05Claypole 4-1 El Porvenir
-
01:30 11/05Bari 2-0 Brescia
-
01:30 11/05Barcelona(w) 7-0 Athletic Club (w)
-
01:30 11/05Südtirol 0-1 Palermo
-
01:30 11/05Spezia 2-1 Venezia
-
01:30 11/05A.C. Reggiana 1919 1-1 Parma
-
01:30 11/05Lecco 2-3 Modena
-
01:30 11/05Feralpisalo 0-1 Ternana
-
01:30 11/05Cremonese 3-0 Cittadella
-
01:30 11/05Como 1-1 Cosenza Calcio 1914
-
01:30 11/05Catanzaro 1-3 Sampdoria
-
01:30 11/05Ascoli 2-1 Pisa
-
01:30 11/05Olympic Charleroi 4-1 VC Winkel Sport
-
01:30 11/05FC Augsburg 0-1 VfB Stuttgart
-
01:30 11/05St Polten 0-4 SV Ried
-
01:30 11/05Burgos CF 1-2 Eldense
-
01:30 11/05Stal Stalowa Wola 3-1 Skra Czestochowa
-
01:30 11/05GKS Tychy 2-3 GKS Katowice
-
01:30 11/05Slask Wroclaw 4-0 Cracovia Krakow
-
01:15 11/05Concordia 1-2 FC Dietikon
-
01:15 11/05Ujpest 0-3 Kecskemeti TE
-
01:00 11/05Estrela de Marco U20 1-0 Jacobina EC Youth
-
01:00 11/05Tigre Reserves 2-0 Newell's Reserves
-
01:00 11/05Boca Juniors Reserves 0-1 Defensa y Justicia Reserves
-
01:00 11/05Instituto AC Cordoba II 0-0 Independiente Rivadavia Reserves
-
01:00 11/05Argentinos Juniors Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserves
-
01:00 11/05Gimnasia LP Reserves 1-1 Barracas Central Reserves
11/05/2024