Kết quả bóng đá Hôm nay
-
02:30 29/04Real Oruro 6-1 Club Ingenieros
-
02:30 29/04Uniao Cacoalense 2-0 Genus RO
-
02:30 29/04Vilhena RO 2-1 Porto Velho/RO
-
02:00 29/04Deportivo Merlo(w) 2-1 Deportivo Espanol (w)
-
02:00 29/04AA Anapolina 0-1 Associacao Esportiva Evangelica
-
02:00 29/04Recanto da Crianca(w) 0-4 JC Futebol Clube (w)
-
02:00 29/04Lula FC 2-1 Deportivo Alexis Garcia
-
02:00 29/04Trem-AP 0-0 Manaus (AM)
-
02:00 29/04Sousa PB 0-0 Iguatu CE
-
02:00 29/04Moto Club Sao Luis MA 2-2 Tocantinopolis
-
02:00 29/04Itabuna BA 0-0 Real Noroeste
-
02:00 29/04Fluminense PI 1-2 Maranhao
-
02:00 29/04Cameta EC 0-1 Altos/PI
-
02:00 29/04Barra FC 1-1 Novo Hamburgo RS
-
02:00 29/04Inter Santa Maria 5-1 CF Com Vida SAF
-
02:00 29/04Esportivo RS 5-1 Uniao Frederiquense RS
-
02:00 29/04Real Juventud San Joaquin 0-1 Deportes Rengo
-
02:00 29/04Orlando City B 1-2 Toronto FC II
-
02:00 29/04New York City Team B 1-3 Crown Legacy FC
-
02:00 29/04New England Revolution B 3-1 International Miami B
-
02:00 29/04General VelAsquez 6-2 Lautaro de Buin
-
02:00 29/04Sol de America de Formosa 3-1 Union Sunchales
-
02:00 29/04Gimnasia C. Uruguay 0-1 Defensores Belgrano (VR)
-
02:00 29/04El Linqueno 0-0 Sportivo Las Parejas
-
02:00 29/04CDA Monte Miaz 1-0 Gutierrez
-
02:00 29/04Ferroviaria(w) 2-1 Palmeiras SP (w)
-
02:00 29/04Coritiba PR 1-0 Brusque FC
-
02:00 29/04Cruzeiro Esporte Clube 3-1 Vitoria BA
-
02:00 29/04Corinthians Paulista 3-0 Fluminense RJ
-
02:00 29/04San Martin San Juan 2-1 Atletico Rafaela
-
02:00 29/04Gimnasia Jujuy 2-0 Deportivo Maipu
-
02:00 29/04Marseille 2-1 Lens
-
02:00 29/04Albacete 2-1 Eibar
-
02:00 29/04Real Betis 1-1 Sevilla
-
01:45 29/04Sarajevo 3-0 FK Velez Mostar
-
01:45 29/04Fiorentina 5-1 Sassuolo
-
01:35 29/04Villa Mitre 1-3 Olimpo Bahia Blanca
-
01:30 29/04CD Aguila Reserves 1-1 CD Dragon Reserves
-
01:30 29/04Estrella de Berisso 0-0 Everton la Plata
-
01:30 29/04Nautico Hacoaj 1-1 Barrancas FC
-
01:30 29/04Maracana CE 1-1 America FC Natal RN
-
01:30 29/04Brasiliense 1-0 Anapolis FC
-
01:30 29/04Tacuarembo 2-2 Oriental
-
01:30 29/04Argentinos Juniors 0-0 Velez Sarsfield
-
01:30 29/04San Martin Mendoza 2-0 Estudiantes de San Luis
-
01:30 29/04CA Juventud Unida San Luis 1-1 Huracan Las Heras
-
01:30 29/04Defensores Pronunciamiento 3-1 CA 9 de Julio Rafaela
-
01:30 29/04CA Lugano 2-1 El Porvenir
-
01:30 29/04Juventud Unida 2-1 Club Lujan
-
01:30 29/04Central Ballester 0-0 Berazategui
-
01:30 29/04CA Atlas 3-3 Argentino de Rosario
-
01:30 29/04Flandria 0-0 Argentino de Quilmes
-
01:30 29/04Club Atletico Acassuso 1-1 Deportivo Laferrere
-
01:30 29/04Temperley 0-1 Estudiantes Rio Cuarto
-
01:30 29/04San Telmo 2-1 Deportivo Madryn
-
01:30 29/04Alvarado Mar del Plata 1-0 CA San Miguel
-
01:30 29/04KR 2-3 Breidablik
-
01:30 29/04Baltika Kaliningrad 3-1 CSKA Moscow
-
01:00 29/04Nautico Capibaribe(w) 2-2 Acaua FC (w)
-
01:00 29/04Esmac(w) 0-1 Paysandu (W)
-
01:00 29/04Artesanos Metepec FC 1-1 Alebrijes de Oaxaca II
-
01:00 29/04Juan Pablo II 1-1 Alianza Universidad de Huánuco
-
01:00 29/04Defensores de Belgrano Reserves (W) 2-0 CD Moron (w)
-
01:00 29/04Sao Jose(w) 0-1 Mixto EC (w)
-
01:00 29/04Taubate(w) 1-0 Minas ICESP DF (w)
-
01:00 29/04Athletico Paranaense(w) 1-0 Se Juventude (w)
-
01:00 29/04Vasco da Gama Youth 4-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)
-
01:00 29/04SK Sport Street Soccer FC 4-0 Héroes de Zaci FC
-
01:00 29/04Atletico Cuernavaca 1-2 CD Cruz Azul Lagunas
-
01:00 29/04Vitoria da Conquista BA Youth 3-0 Conquista U20
-
01:00 29/04Montaneses FC 2-0 Irapuato
-
01:00 29/04Club Atletico Progreso 2-1 Liverpool URU
-
01:00 29/04Stella Club Adjame 0-1 San Pedro FC
-
01:00 29/04FC Felgueiras 2-0 Lucitania Lorosa
-
01:00 29/04GE Bage 1-2 Monsoon FC
-
01:00 29/04EC Pelotas 2-0 Aimore RS
-
01:00 29/04Veranopolis RS 3-1 Cruzeiro RS
-
01:00 29/04GE Glória 3-1 GA Farroupilha
-
01:00 29/04Maghreb Fez 1-1 Wydad Casablanca
-
01:00 29/04San Luis FC (W) 3-1 Ferro Carril Oeste (w)
-
01:00 29/04Newells Old Boys (W) 1-0 CA Estudiantes Caseros (w)
-
01:00 29/04Sol de Mayo 2-1 Sansinena
-
01:00 29/04Germinal de Rawson 2-1 Kimberley Mar del Plata
-
01:00 29/04Club Circulo Deportivo 3-2 Deportivo Rincon
-
01:00 29/04Chicago flame B 2-0 Atlanta United FC II
-
01:00 29/04Juan Pablo II 1-1 Alianza Universidad de Huánuco
-
01:00 29/04CFR Cluj 2-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
-
01:00 29/04Sao Paulo(w) 2-1 Bragantino (w)
-
01:00 29/04Deportivo Moron 2-1 Aldosivi Mar del Plata
-
01:00 29/04Guillermo Brown 2-0 Arsenal de Sarandi
-
01:00 29/04Junkeren 0-3 Stjordals Blink
-
01:00 29/04MC Oran 1-0 CR Belouizdad
-
01:00 29/04Vis Pesaro 2-1 JuventusU23
-
01:00 29/04Olbia 1-4 Spal
-
01:00 29/04Gubbio 4-0 Rimini
-
01:00 29/04Fermana 1-3 Pescara
-
01:00 29/04ACD Virtus Entella 1-0 Recanatese
-
01:00 29/04Cesena 2-0 Perugia
-
01:00 29/04Carrarese 2-1 Pontedera
-
01:00 29/04Asd Pineto Calcio 2-2 Sassari Torres
-
01:00 29/04Arezzo 2-1 Sestri Levante
-
01:00 29/04Ancona 0-0 Lucchese
-
01:00 29/04Merida AD 0-0 Atletico Sanluqueno
-
01:00 29/04Atletico de Madrid B 3-1 Algeciras
-
01:00 29/04ND Gorica 2-3 ND Primorje
-
00:50 29/04Unterhaching 2-0 TSV 1860 München
-
00:45 29/04Bristol City(w) 0-4 Manchester City (w)
-
00:30 29/04Stade Malien 2-1 Djoliba
-
00:30 29/04St Joseph's FC 2-0 Brunos Magpie
-
00:30 29/04Malaga B 3-1 Atletico Mancha real
-
00:30 29/04Partizan Belgrade 1-2 Backa Topola
-
00:30 29/04Panathinaikos 0-1 Aris Thessaloniki
-
00:30 29/04SC Imbabura 0-1 Independiente del Valle
-
00:30 29/04SV Darmstadt 98 0-1 1. FC Heidenheim
-
00:30 29/04NK Lokomotiva Zagreb 3-1 Rijeka
-
00:15 29/04Cherno More Varna 1-0 Lokomotiv Plovdiv
-
00:15 29/04RWD Molenbeek 0-1 KV Kortrijk
-
00:15 29/04Odds BK 3-3 Viking
-
00:00 29/04Club Deportivo Sur Car 2-2 Oruro Royal
-
00:00 29/04Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 0-0 CD FAS Reserves
-
00:00 29/04Nacional De Football(w) 11-0 Atletico Fenix Montevideo (w)
-
00:00 29/04Tsunami Azul (W) 1-2 Dimas Escazu (w)
-
00:00 29/04Sol de Oriente 2-2 Rojo FC
-
00:00 29/04Drobak Frogn U19 2-1 FF Lillehammer U19
-
00:00 29/04Juventud Pinulteca FC 3-1 Democracia FC
-
00:00 29/04F.C. Nouadhibou 1-0 ASC Entou
-
00:00 29/04Jamono Fatick 3-4 Diambars
-
00:00 29/04Mbour 1-0 US Goree
-
00:00 29/04Pikine 0-1 ASC Jaraaf
-
00:00 29/04Teungueth FC 1-0 SONACOS
-
00:00 29/04US Ouakam Dakar 0-1 AS Dakar Sacre Coeur
-
00:00 29/04Linguere 0-0 Guediawaye
-
00:00 29/04Generation Foot 1-1 Casamance
-
00:00 29/04Moralo CP 2-1 Jerez
-
00:00 29/04Shakhtyor Soligorsk 1-2 Slutsksakhar Slutsk
-
00:00 29/04Valerenga B 0-6 Strindheim IL
-
00:00 29/04KF Tirana 1-2 Partizani Tirana
-
00:00 29/04Deportivo La Coruna 2-2 CD Arenteiro
-
00:00 29/04Estoril 1-0 FC Famalicao
-
00:00 29/04Lyon 3-2 Monaco
-
23:40 28/04PAOK Saloniki 3-2 AEK Athens
-
23:30 28/04Kallon 0-1 Bo Rangers
-
23:30 28/04Steve Biko 2-1 Fortune FC
-
23:30 28/04Marimoo 1-1 Samger FC
-
23:30 28/04Tevragh Zeina FC 3-0 ASC Snim
-
23:30 28/04Puerto Montt 1-0 Osorno
-
23:30 28/04At. Pulpileno 0-1 Caravaca CF
-
23:30 28/04Balsicas Atletico 2-0 Muleno CF
-
23:30 28/04CD Torreperogil 1-2 Torredonjimeno
-
23:30 28/04Union Saint-Gilloise 4-1 Royal Antwerp
-
23:30 28/04Deportes Recoleta 0-1 CD Magallanes
-
23:30 28/04Dhofar 0-4 Al Nasr SCSC
-
23:30 28/04Lucksta IF 0-0 Ytterhogdal IK
-
23:30 28/04Everton CD 1-2 Coquimbo Unido
-
23:30 28/04UE Vilassar de Mar 2-0 Fundacio Esportiva Grama
-
23:30 28/04Shooting Stars SC 2-0 Sunshine Stars FC
-
23:30 28/04FC Santa Coloma 2-0 FC Ordino
-
23:30 28/04Progres Niedercorn 2-0 UN Kaerjeng 97
-
23:30 28/04Real Valladolid 1-0 SD Huesca
-
23:30 28/04Levante 0-1 FC Cartagena
-
23:30 28/04Villarreal 3-0 Rayo Vallecano
-
23:25 28/04Connahs Quay Nomads FC 2-1 The New Saints
-
23:15 28/04Lamboi 1-2 Wusum Stars
-
23:15 28/04Vikingur Reykjavik 4-2 KA Akureyri
-
23:15 28/04Dynamo Moscow 1-0 Zenit St. Petersburg
-
23:10 28/04CA Brown Adrogue 0-4 Colon de Santa Fe
-
23:00 28/04Santa Tecla (w) 0-1 Aguila Women
-
23:00 28/04Royals FC 0-1 Majestic FC
-
23:00 28/04Sant Gabriel (w) 1-0 CD Riudoms W
-
23:00 28/04Atletico de Madrid U19 2-0 CF Rayo Majadahonda U19
-
23:00 28/04LPS Helsinki 2-3 Malmin Palloseura Helsinki
-
23:00 28/04RCOZ Oued Zem 1-0 Wydad Fes
-
23:00 28/04JSM Jeunesse Sportive El Massi 2-1 Olympique Dcheira
-
23:00 28/04Chabab Atlas Khenifra 1-1 ASS Association Sportive de Sa
-
23:00 28/04US Forces Armees 0-0 ASF Bobo Dioulasso
-
23:00 28/04Asfa Yennega 2-1 KOZAF
-
23:00 28/04Alverca 1-0 Varzim
-
23:00 28/04FUS Rabat 0-2 Renaissance Zmamra
-
23:00 28/04CCD Alberite 1-1 CD Anguiano
-
23:00 28/04SP Villafranca 2-1 CD Calamonte
-
23:00 28/04Don Benito 0-0 CF Trujillo
-
23:00 28/04Motril 0-1 Juventud Torremolinos CF
-
23:00 28/04Pevidem SC 2-3 S. Joao Ver
-
23:00 28/04Omonia Nicosia FC 1-0 APOEL Nicosia
-
23:00 28/04Aris Limassol 1-1 Pafos FC
-
23:00 28/04AEK Larnaca 1-1 Anorthosis Famagusta FC
-
23:00 28/04Sevojno Uzice 3-1 FK Vrsac
-
23:00 28/04FK Napredak Krusevac 1-4 Radnicki 1923 Kragujevac
-
23:00 28/04Ghana Dream FC 0-3 Zamalek SC
-
23:00 28/04PoPa 1-5 Toolon Taisto
-
23:00 28/04Manama Club 2-1 Busaiteen
-
23:00 28/04Al Najma 2-1 Al-Ahli(BHR)
-
23:00 28/04Al Hidd 0-0 Al Khaldiya
-
23:00 28/04El Mokawloon El Arab 0-1 Smouha SC
-
23:00 28/04Riga FC II 0-0 Skanstes SK
-
23:00 28/04FC Copenhagen 3-2 Aarhus AGF
-
23:00 28/04Flora Tallinn(w) 3-0 Tallinna Kalev Women
-
23:00 28/04Alytis Alytus 0-0 FK Panevezys
-
23:00 28/04Sumgayit FK 1-0 Qarabag
-
23:00 28/04PFK Kuban 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk
-
23:00 28/04Recreativo Huelva 1-4 CD Linares Deportivo
-
23:00 28/04Real Madrid(w) 2-1 Levante Las Planas (w)
-
23:00 28/04Trabzonspor 4-2 Gazisehir Gaziantep
-
23:00 28/04Caykur Rizespor 2-2 Ankaragucu
-
23:00 28/04Atalanta 2-0 Empoli
-
23:00 28/04Napoli 2-2 AS Roma
-
23:00 28/04KOM Podgorica 2-3 FK Berane
-
23:00 28/04FK Iskra Danilovgrad 0-0 Otrant
-
23:00 28/04Swift Hesperange 2-1 F91 Dudelange
-
23:00 28/04Gornik Leczna 0-1 LKS Nieciecza
-
22:55 28/04Al Naser SC 1-2 Al-Salmiya
-
22:50 28/04Al Yarmouk 1-0 Al Salibikhaet
-
22:50 28/04Al Ttadamon 1-1 Burgan SC
-
22:45 28/04UCV Moquegua 1-1 Dep.San Martin
-
22:45 28/04MTK Budapest 1-2 Ferencvarosi TC
-
22:30 28/04Olympic FC de Niamey 0-0 Jangorzo FC
-
22:30 28/04Sava Gao Char Meisel 1-3 NK Samobor
-
22:30 28/04PonPa 2-1 OsPa
-
22:30 28/04Dogana 0-3 Tre Penne
-
22:30 28/04FC Tirsense (W) 2-0 GD Ilha (W)
-
22:30 28/04SOL FC Abobo 1-0 CO Korhogo
-
22:30 28/04Societe Omnisports De L'Armee 0-0 ASEC MIMOSAS
-
22:30 28/04St. Andrews 5-0 Lija Athletic
-
22:30 28/04Zebbug Rangers 1-0 Zejtun Corinthians
-
22:30 28/04EG El Palmar 0-4 UCAM Murcia CF B
-
22:30 28/04CF Calamocha 3-0 Fuentes
-
22:30 28/04Vojvodina Novi Sad 0-0 Crvena Zvezda
-
22:30 28/04Narpes Kraft 1-5 Jakobstads Bollklubb
-
22:30 28/04Fc Ilves Kissat 1-4 P-Iirot
-
22:30 28/04Vantaa 6-0 Poxyt
-
22:30 28/04Dunajska Streda 5-3 Slovan Bratislava
-
22:30 28/04KaPa 3-3 JaPS
-
22:30 28/04JIPPO 2-0 Jaro
-
22:30 28/04IFK Mariehamn 0-1 Ilves Tampere
-
22:30 28/04CF Vimenor 2-1 UC Cartes
-
22:30 28/04Servette U21 2-1 FC Basel B
-
22:30 28/04Al Shamal 1-0 Al-Gharafa
-
22:30 28/04Qatar SC 4-2 Al Duhail
-
22:30 28/04Al Rayyan 4-0 Al-Sadd
-
22:30 28/04Al Markhiya 1-1 Umm Salal
-
22:30 28/04Al Arabi SC 4-3 Muaither SC
-
22:30 28/04Al-Ahli SC (Qatar) 1-0 Al-Wakra
-
22:30 28/04Cape Town City FC 1-1 Lamontville Golden Arrows
-
22:30 28/04Kryvbas 3-0 Metalist 1925 Kharkiv
-
22:30 28/04NK Rogaska 2-2 FC Koper
-
22:30 28/04FSV Mainz 05 1-1 FC Köln
-
22:30 28/04Lech Poznan 0-0 Cracovia Krakow
-
22:30 28/04Nottingham Forest 0-2 Manchester City
-
22:20 28/04Tarxien Rainbows F.C 3-3 Luqa St. Andrew's
-
22:15 28/04ACSM Politehnica Iași 0-2 UTA Arad
-
22:05 28/04Stade Rennais FC 4-5 Stade Brestois 29
-
22:00 28/04Mladost Lucani U19 1-2 FK Brodarac U19
-
22:00 28/04UFC Nagykanizsa 4-2 MOL Fehervar FC II
-
22:00 28/04Molino Viejo 5-1 Total Soccer FC
-
22:00 28/04Palestino (w) 2-1 Union Espanola (w)
-
22:00 28/04Universidad Catolica(w) 2-1 Coquimbo Unido (W)
-
22:00 28/04Universidad de Concepcion(w) 3-0 Antofagasta Women
-
22:00 28/04SK Touzim 1-7 Tj Rozvoj Trstenice
-
22:00 28/04TJ Sokol Radnice 2-4 SK Rapid Plzen
-
22:00 28/04NK Fama Vipava 0-2 NK Skofja Loka
-
22:00 28/04Vojvodina (w) 1-1 Zfk Tsc (w)
-
22:00 28/04FK Gornji Rahic 2-1 NK TOSK Tesanj
-
22:00 28/04NK Celik 0-1 Bratstvo Gracanica
-
22:00 28/04FC Dabas 1-1 Korosladany MSK
-
22:00 28/04Veszprem 3-2 Tatabanya
-
22:00 28/04ESMTK 0-0 Bekescsaba
-
22:00 28/04Komarom VSE 2-0 Gyirmot SE II
-
22:00 28/04BKV Elore 4-4 FC Szeged II
-
22:00 28/04Kelen SC 2-1 Dorogi FC
-
22:00 28/04Szombathelyi Mav Haladas VSE 0-5 Puskas Akademia II
-
22:00 28/04Benatky Nad Jizerou 2-0 Benesov
-
22:00 28/04Stomil Olsztyn II 4-1 Granica Ketrzyn
-
22:00 28/04SV Telfs 5-0 SV Kematen
-
22:00 28/04ND Ilirija U19 3-1 NK Nafta 1903 U19
-
22:00 28/04Asswehly SC 1-1 Al Zawi A
-
22:00 28/04Dinamo Minsk(w) 8-0 Dnepr Mogilev (w)
-
22:00 28/04Wisloka Debica 1-2 Sokol Sieniawa
-
22:00 28/04Alithad Almisrati 1-0 Al-Madina
-
22:00 28/04Bromley 3-1 Altrincham
-
22:00 28/04SD Borja 1-5 CD Utrillas
-
22:00 28/04Arosa SC 1-1 CF Alondras
-
22:00 28/04Necaxa U23 1-1 Monterrey U23
-
22:00 28/04Moncarapachense 1-2 Vitoria Setubal
-
22:00 28/04Amarante 2-3 Limianos
-
22:00 28/04CD Binefar 1-0 CF Illueca
-
22:00 28/04VIFK 1-1 KPV
-
22:00 28/04Wiliete S.C. 2-0 Academica Do Lobito
-
22:00 28/04HŠK Posušje 0-1 HSK Zrinjski Mostar
-
22:00 28/04Red Bull Salzburg 2-2 Sturm Graz
-
22:00 28/04Union Douala 1-0 Les Astres FC
-
22:00 28/04PWD de Bamenda 0-0 Fauve Azur Elite
-
22:00 28/04CS Petrocub 2-1 Sheriff Tiraspol
-
22:00 28/04Parakou Dynamo 0-0 Hodio
-
22:00 28/04Etoiles Filantes 0-1 Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC
-
22:00 28/04Bembereke 5-0 Abeilles
-
22:00 28/04AS Cheminots 0-1 V.Club Mokanda
-
22:00 28/04Slavia Mozyr 3-0 Arsenal Dzyarzhynsk
-
22:00 28/04Taborsko Akademie 4-2 FC Pisek
-
22:00 28/04Sokol Hostoun 1-0 Dukla Praha B
-
22:00 28/04SK Zapy 5-0 FK Prepere
29/04/2024
28/04/2024